Waziri wa nishati: Hakuna mgao wa umeme

Waziri wa nishati: Hakuna mgao wa umeme

Babu Kijiwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Posts
4,845
Reaction score
4,776
Amesema hakuna mgao wa umeme nchini na jitihada zinafanyika mgao usitokee.
My take: TANESCO wanakudanganya Mh. Huku Mtwara mgao upo pamoja na waziri kupiga marufuku, wilayani huko ndo usiseme, Masasi siku 2 mfululizo hata kubip hakuna.... Mtwara mjini Maeneo ya Sokoni, Magomeni, Mangamba, Naliendele, Tandika nikama wako vijijini tu. Sijui kama unataarifa hii.
==========
UPDATES
Mheshimiwa Waziri mbona wanazidi kukata? Yani kila ukitoa kauli tatizo linaongezeka, nini tatizo?
 
Sio mtwara pekee, hapa hapa dsm mgao upo. Maeneo ya "majohe" leo ni siku ya pili, kila ifikapo saa 2 usiku umeme unakatwa na kurudishwa saa 12 asubuhi. Tatizo hatuambiwi ukweli
 
Huku mwanza maeneo ya malimbe ni shida tu.yaani umeme unakatika asubuhi unarudi jioni naona hawa TANESCO wanatuchukulia poa sana .
 
Kijitonyama kwa Ali mau .... kwa wiki mara nne unakatwa masaa hadi kumi na mbili. Ukiuliza matengenezo ambayo hayana mwisho. Waache uongo waseme ukweli tujue moja. Nchi hii watu wamekuwa waongo hadi shetani ana shangaa.
 
Arusha umeme Jana ulikatika saa moja asubuhi mpaka saa moja jioni. Leo pia umekatika asubuhi sana na umerudi saa moja jioni kama Jana. Tanesco nini tena hii... .......
 
Nategemea cku 1 nisikie Tanesco imefilisika kama TTCL hapo ndo ntajua umeme mgao umeisha.
 
Hata huku nilipo maeneo ya Nindo Shinyanga hakuna umeme!!
Waziri awe mkweli tu!!
 
Back
Top Bottom