SUPER PREDATOR
JF-Expert Member
- Apr 29, 2014
- 2,093
- 725
Habari,
Kutoka shirika la utangazi la ujerumani DW zinasema kuwa waziri wa mambo ya ndani wa Uganda amefariki dunia ghafla akiwa Dubai akitokea afrika kusini waziri huyo alikuwa mkuu wa majeshi ya Uganda kabla ya wadhifa wake wa sasa RIP mh.
Kutoka shirika la utangazi la ujerumani DW zinasema kuwa waziri wa mambo ya ndani wa Uganda amefariki dunia ghafla akiwa Dubai akitokea afrika kusini waziri huyo alikuwa mkuu wa majeshi ya Uganda kabla ya wadhifa wake wa sasa RIP mh.