Waziri wa Maji mulika michezo michafu DAWASCO Kimara

Black belts

JF-Expert Member
Jul 27, 2016
1,876
2,000
Shwaini wewe unadhani kila anaeunga maji Hana maji kwake.

Watu wanafanya ujenzi huko. Watu wamefungua maeneo ya biashara wanaunga maji halafu unaleta ujinga wako hapa.

Endelea kukaa kwa shemeji yako.
Pimbi wewe, Nani alikutuma ukanunue eneo huko madongo kuinuka ,maji subiri hadi disemba
 

lunatoc

JF-Expert Member
Aug 16, 2017
1,657
2,000
Pimbi wewe, Nani alikutuma ukanunue eneo huko madongo kuinuka ,maji subiri hadi disemba
Endelea kunywa juisi hapo Sebuleni kwa shemeji yako wakati dada yako Yuko chumbani akichezwa mbususu ili ule usiku
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom