Waziri Nape: Kitendo kilichofanywa na RC Makonda kimenajisi Tasnia ya Habari. Kamati yaundwa... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Nape: Kitendo kilichofanywa na RC Makonda kimenajisi Tasnia ya Habari. Kamati yaundwa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Good People, Mar 20, 2017.

  1. Good People

    Good People JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2017
    Joined: Aug 6, 2016
    Messages: 953
    Likes Received: 1,797
    Trophy Points: 180






    Waziri Nape: Kabla ya kuchukua hatua zozote, sisi kama Serikali tunataka kusikia kutoka kwa Mkuu wa Mkoa wa Dar, Paul Makonda

    Waziri Nape: Tumeunda timu ya watu 5 kufanya kazi katika saa 24 ili wapate maelezo ya RC Makonda na ripoti hiyo itasomwa wazi

    Waziri Nape: Kitendo kilichofanywa na RC Makonda kinanajisi Uhuru wa Vyombo vya Habari katika Nchi Huru. Mamlaka zitajua cha kufanya

    Kusaga: Kama RC Makonda ataomba radhi hatuna shida naye, ataendelea kuwa rafiki!

    Reginald Mengi: Tuna Rais anayependa Vyombo vya Habari, lakini mapenzi haya ayaonyeshe kwa Vitendo!

    Nape Nnauye(Waziri wa Habari): Wanahabari tutulie na tusubiri kusikia kutoka pande zote mbili kabla ya kuchukua uamuzi

    Nape: Natoa pole kwa Clouds Media na kwakuwa tumejiridhisha kuwa jambo hili limetokea basi tutalishughulikia

    Nape Nnauye: Ripoti itakayoletwa na Kamati ya Uchunguzi pamoja na hatua zitakazochukuliwa vitatangazwa hadharani baada ya saa 24

    ====

    Habari zaidi....

    Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Mhe. Nape Nnauye amesema endapo atashindwa kusimamia uhuru wa habari na vyombo vya habari nchini atajiuzulu nafasi yake kwa kuwa atakuwa ameshindwa majukumu yake katika nchi huru.
    [​IMG]
    Waziri Nape Nnauye

    Nape ametoa kauli hiyo leo wakati akizungumzia na kulaani kitendo kinachodaiwa kufanywa na Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda, cha kuvamia chombo cha habari cha Clauds, akiwa na askari wenye silaha na kukifananisha kitendo hicho na kuinajisi taaluma ya habari.

    Waziri huyo amesema amezoea kuona matukio kama hayo yanatokea kwenye nchi ambazo zimepinduliwa kwa bunduki lakini kwa nchi yetu si jambo jema kwenda kwenye vyombo vya habari na mabunduki mkononi.

    "Tumezoea kuona matukio haya yanatokea kwenye nchi ambazo zimepinduliwa kwenda kwenye vyombo vya habari na mabunduki si sawa, kwa jambo hili tunataka kutenda haki tumsikilize Mkuu wa Mkoa ili tujue kwanini amefanya jambo hili". Alisema Nape

    Kufuatia tukio hilo Waziri Nape ameunda tume yenye wajumbe takribani watano itakayoenda kumhoji Makonda na kutoa mrejesho wa kazi hiyo ndani ya masaa 24 ikiwa imeeleza sababu maalum kutokea kwa tatizo hilo.

    [​IMG]
    Dkt. Reginald Mengi

    Pamoja na hayo Mwenyekiti wa Chama cha Wamiliki wa Vyombo vya Habari (MOAT), Dkt. Reginald Mengi amesema hawezi kutoa lawama kwa mtu yoyote mpaka pale ukweli utakapofahamika japokuwa ameonekana kukerekwa.

    "Kwetu sisi hili ni jambo ni la hatari sana, linatuogopesha na linatishia maisha ya waandishi wa habari". Alisema Dkt. Mengi

    Kwa upande mwingine Mengi amewasihi waandishi wa habari kutokuwa waoga kwa jambo lolote wanalopambana nalo ila wanachopaswa ni kufanya kazi kwa kufuata misingi iliyowekwa.

    Hapa chini ni kamati iliyoundwa

    81bec248-c091-4e4b-bb60-f258b0167d1a.jpg
     
  2. ONTARIO

    ONTARIO Verified User

    #2
    Mar 20, 2017
    Joined: Oct 16, 2013
    Messages: 1,876
    Likes Received: 14,588
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nacheki 360, naona ghafla umeme umekatika. Hope huyu bashite hajawavamia Tanesco. Shame!
     
  3. balimar

    balimar JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2017
    Joined: Sep 18, 2015
    Messages: 2,471
    Likes Received: 2,665
    Trophy Points: 280
    Afanye hivyo sasa ameshikwa maeneo nyeti
     
  4. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 5,225
    Likes Received: 3,604
    Trophy Points: 280
    Daud Bashite pressure ipo juu sana maana hajui Nape ataongea nini huko ndani.
     
  5. La mujar

    La mujar JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2017
    Joined: Feb 19, 2017
    Messages: 1,598
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    Asante ruge umekua mkweli..... Nasubir kumsikiliza nape, na baadae nasikia mwenyekiti wa MOAT ataingia mjengoni.... Bashiteeeeeeeee
     
  6. bullar

    bullar JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2017
    Joined: Aug 16, 2014
    Messages: 2,579
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    mua umezamisha meli
     
  7. A

    AZUSA STREET JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2017
    Joined: Oct 31, 2013
    Messages: 1,895
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    amewasili kupata update wakati Ruge ameshamwaga mboga yoote..hahaaha. najua atatoa tamko la kiuwanaume.
     
  8. Transcend

    Transcend JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2017
    Joined: Jan 2, 2015
    Messages: 14,435
    Likes Received: 43,923
    Trophy Points: 280
    Ruge kasema nape amekuja kuwapa pole tuu...

    Sijui anamaanisha nini..
     
  9. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2017
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,363
    Likes Received: 5,142
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha! Paka anaenda kukamata panya; akikuta panya kakumbatiwa na simba sijui atafanyaje; sana sana atabana mkia kwenye miguu na kutimua mbio kunusuru maisha yake. Hebu tusubiri kuona mwelekeo wa hii movie; sijui series ya ngapi hii.

    ======== UPDATES ========

    Naam! Kumekucha! Simba ametoa msimamo rasmi tena msimamo wa hatari dhidi ya paka na hayawani wengine wanaojaribu kuchezea himaya yake; nywele zote mabegani zimemsimama "mfalme" simba; amenyayuka pale! Ngurumo zinasikika pori lote. Kwa hakika ni hali ya hatari; taharuki kila upande. Paka anazo options mbili tu kwa sasa; kuendelea kupambana araruliwe vibaya au kuufyata abaki salama. Sijui atachagua lipi; kazi kwake.

    Paka mwenye manati mkononi kweli atapambana na simba mwenye nguvu, kila aina ya silaha na ngao akitanguliwa na majasiri waliombembea silaha na ngao kwenda kupiganisha vita? Kwa hakika mshindi yu dhahiri labda utokee muujiza.
     
  10. f

    funza JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2017
    Joined: Sep 5, 2013
    Messages: 6,972
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    Pole na kupata undani wa tukio ili apeleke report kwa magufuli
     
  11. s

    singojr JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2017
    Joined: Oct 28, 2014
    Messages: 2,697
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    What is MOAT
     
  12. mimi43

    mimi43 Member

    #12
    Mar 20, 2017
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 98
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 25
    series ya 5 episode ya pili kutoka mwisho
     
  13. f

    funza JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2017
    Joined: Sep 5, 2013
    Messages: 6,972
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    Movie ipo mwisho mwisho lakini Wadhamini wa movie GSM ndiyo wanapanga njia zote za Uzinduzi hata Mlezi wao baba jesca kaamua kuuchuna kiimya hataki kusikia kitu.
     
  14. f

    funza JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2017
    Joined: Sep 5, 2013
    Messages: 6,972
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    Umoja wa vyombo vya habari Tanzania
     
  15. salim kimosa

    salim kimosa JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2017
    Joined: Jul 5, 2016
    Messages: 328
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 60
    nimependa sana Ruge amefunguka ukweli nilidhani ataogopa kusema ukweli
     
  16. carter

    carter JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2017
    Joined: Jan 23, 2009
    Messages: 1,591
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Kufoji vyeti ni miaka 7 jela, trespassing, wizi(flash aliyosema Ruge),defamation (kwa Gwajima na huyo mama), child abuse (kwa yule mtoto kupigwa picha n. K), kutumia vyombo vya dola kwa ishu binafsi.. Hayo ni miaka mingapi jela?
     
  17. wajingawatu

    wajingawatu JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2017
    Joined: Jan 20, 2013
    Messages: 958
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    MOAT = MEDIA OWNERS ASSOCIATION OF TANZANIA
     
  18. w

    wiseweezy New Member

    #18
    Mar 20, 2017
    Joined: Mar 4, 2017
    Messages: 3
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Hahahaha harare
     
  19. Justice minister

    Justice minister JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2017
    Joined: Sep 1, 2016
    Messages: 1,181
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 280
    Ruge amesemaje?
     
  20. s

    singojr JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2017
    Joined: Oct 28, 2014
    Messages: 2,697
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    Mpaka efm wameungana hahahaa madenge kwisha kazi
     
Loading...