Waziri na Mkurugenzi TANESCO semeni mmeshindwa

Waziri na Mkurugenzi TANESCO semeni mmeshindwa

SOGHOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Posts
1,268
Reaction score
568
Tatizo la umeme limefikia unprecedented levels, waziri anaehusika na mkurugenzi chukueni maamuzi magumu maana mmeshindwa kabisa kuwapa watanzania umeme wa uhakika.

Siku hizi tunapata umeme kwa chini ya masaa kumi kwa siku.Kama kuna tatizo si mngesema ili wajasiria mali wadogo wadogo wabuni miradi isiyo hitaji umeme.

Tunamkumbuka Prof. Muhongo
 
TANESCO ni pasua kichwa. Umeme hauaminiki,bei za LUKU ni kizungumti. Jana nimekwenda kulipia umeme. Ni maangamizi kwa walalahoi. Wamepitisha uamuzi wa kulipa sh 7,000/- kila mwezi kama service charges. Haya malipo ni lazima kila mwezi,bila kujali umetumia umeme au la!!
 
SOGHOO

ttzo ni pale unapo jinyima na kuamua kunnua umeme ili ufanye shughul za uzalishaj tena anakuja boya na kukata umeme bila taarifa hii inaudh raia amken tuondoe utawara huu dhalim,maana hii ni tanescoccm
 
Last edited by a moderator:
Nini maana ya service charge ikiwa unakatwa VAT,na madudu mengine ...???
 
Umeme na Maji ni kero ambayo serikali ya ccm imeshindwa kuitatua. Ondoa CCM.
 
Leo nimeamua kukaa nyumbani. Lo hata kabla sijapiga pasi umeme umekatika. Sasa nashindwa nitakaaje hapa home na joto bila tiivii wala kamuziki halafu kwenye grossary ya karibu guinnes zote ni za moto.
Rusheni umeme basi japo tutengeneze juice
 
Tatizo la umeme limefikia unprecedented levels, waziri anaehusika na mkurugenzi chukueni maamuzi magumu maana mmeshindwa kabisa kuwapa watanzania umeme wa uhakika.

Siku hizi tunapata umeme kwa chini ya masaa kumi kwa siku.Kama kuna tatizo si mngesema ili wajasiria mali wadogo wadogo wabuni miradi isiyo hitaji umeme.

Tunamkumbuka Prof. Muhongo

Tuvute subira Profesa muhongo yuko likizo amekaribia kurudi,
 
Tatizo la umeme limefikia unprecedented levels, waziri anaehusika na mkurugenzi chukueni maamuzi magumu maana mmeshindwa kabisa kuwapa watanzania umeme wa uhakika.

Siku hizi tunapata umeme kwa chini ya masaa kumi kwa siku.Kama kuna tatizo si mngesema ili wajasiria mali wadogo wadogo wabuni miradi isiyo hitaji umeme.

Tunamkumbuka Prof. Muhongo

Watanzania Bwana simlimfukuza Prof. Muhongo na ziara zake za mikoani mlikuwa mnamzomea alisema Mtamkumbuka. Sasa mbona tumemkumbuka mapema sanaaa. Aaaah ndio maana wananchi wameamua wawachague hao hao wanaitwa mafisadi. LOWASSA FOR PRESIDENT 2015
 
Tatizo la umeme limefikia unprecedented levels, waziri anaehusika na mkurugenzi chukueni maamuzi magumu maana mmeshindwa kabisa kuwapa watanzania umeme wa uhakika.

Siku hizi tunapata umeme kwa chini ya masaa kumi kwa siku.Kama kuna tatizo si mngesema ili wajasiria mali wadogo wadogo wabuni miradi isiyo hitaji umeme.

Tunamkumbuka Prof. Muhongo

her yako wewe masaa 10 kwa siku ila sie hayazd matano tena umeme unarusi saa 8 usiku unakatwa saa 12 asubuh
 
Prof. Muhongo alishasema,tena Bungeni Dodoma,kwamba 'mtanikumbuka'
 
Prof muhongo alifanya kaz kubwa sana pale tanesco ni wizi wao tu ndio ulisababisha nae aitwe fisadi lakin deal ni la watu wakubwa yeye kama alikuja akakuta watu walishapiga hela
 
inakera pale nanunua umeme kabla ya matumizi (prepaid), alafu wanakata umeme bila taarifa na kunisababishia hasara...
 
Ama ni janja ya Simbachawene kuwakomoa wajasiriamali wadogo wanaomuunga mkono EL ?

Sasa tutachomeaje mageti na kuranda mbao wakati sera ya chechemaa ni maisha bora kwa kila Mtz ?
 
Tatizo la umeme limefikia unprecedented levels, waziri anaehusika na mkurugenzi chukueni maamuzi magumu maana mmeshindwa kabisa kuwapa watanzania umeme wa uhakika.

Siku hizi tunapata umeme kwa chini ya masaa kumi kwa siku.Kama kuna tatizo si mngesema ili wajasiria mali wadogo wadogo wabuni miradi isiyo hitaji umeme.

Tunamkumbuka Prof. Muhongo

Mkuu inamaana ile taarifa ya majaribio ya mtambo wa gesi hujaisikia? Au mkuu ile ni vijisababu tu tatizo ni jengine?
 
Back
Top Bottom