Waziri mkuu mstaafu Warioba na TTCL


B

bundas

Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
79
Likes
0
Points
0
Age
58
B

bundas

Member
Joined Aug 1, 2011
79 0 0
Waungwana habari,

Ni hivi majuzi tu bodi mpya ya wakurugenzi wa kampuni muhimu kabisa ya simu Tanzania TTCL ilivunjwa na kuundwa ingine! Lakini kuna jambo lililo jificha ndani yake. Huyu muungwana aliyewahi kuwa waziri mkuu Warioba hatoki kwenye hii bodi, na kutotoka kwake kunahusishwa kwa ukaribu na udororaji wa hii kampuni, kwani bila shaka ana hisa katika makampuni mengine makubwa kabisa ya mitandao ya simu hapa nchini!

Huyu ndugu amesimama kama mbuyu wa mama mmoja ambaye yupo kwenye nafasi muhimu ya maamuzi hapa TTCL na anatia pingamizi za fikra nyingi za muhimu za sisi wataalamu ili kampuni isiendelee. Mama Chili, Je huyu ndugu hawezi kuhimizwa kuondoka na vichuguu vyake ili tufanye kazi na kuiendeleza nchi?

Nawasilisha.
 
M

Miranda

Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
50
Likes
0
Points
13
M

Miranda

Member
Joined Oct 7, 2010
50 0 13
Nani msafi?hata wewe hapo ulipo kazini kwako hujawahi kupindisha mambo?....sitetei uzembe, ila uwajibikaji unaanzia katika ngazi ya familia.

Lawama za kizazi
 
crome20

crome20

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
878
Likes
128
Points
60
crome20

crome20

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2010
878 128 60
Hapa kuna conflict of interest. Najua ana Hisa kwenye makapuni ya simu za mikononi hivyo inatia shaka kama anaweza kuwa impartial na kwamba hawezi kusimamia maslahi ya TTCL ambayo yanaweza kutoa ushindani mkali wa kibiashara kwa makampuni alikowekeza.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Haiwezekani mtu mwenye hisa kwenye kampuni ya simu moja awe kwenye board ya kampuni ingine ya simu,kama ni kweli basi data ziwekwe hapa tuziwasilishe kunakohusika na kutuma kwenye magazeti yote.
 
B

bundas

Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
79
Likes
0
Points
0
Age
58
B

bundas

Member
Joined Aug 1, 2011
79 0 0
Nani msafi?hata wewe hapo ulipo kazini kwako hujawahi kupindisha mambo?....sitetei uzembe, ila uwajibikaji unaanzia katika ngazi ya familia.

Lawama za kizazi
Una maana gani sasa!??
 
C

Chief

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2006
Messages
1,709
Likes
381
Points
180
C

Chief

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2006
1,709 381 180
Nani msafi?hata wewe hapo ulipo kazini kwako hujawahi kupindisha mambo?....sitetei uzembe, ila uwajibikaji unaanzia katika ngazi ya familia.

Lawama za kizazi
Kama wewe mchafu usifikiri kila mtu mchafu. Kaz yako ni kupindisha mambo kazini kwako.
 
M

MASOKO

Senior Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
119
Likes
10
Points
35
M

MASOKO

Senior Member
Joined Mar 9, 2011
119 10 35
ttcl haiwezi kukuwa kwa sababu wanaoikwamisha ni watanzania wenyewe hasa waliopo kwenye management watu wapo kwa ajili ya maslahi yao binafsi kampuni inakufa kama ilivyokufa NASACCO na mengine watanzania ni wajinga sana
 
Matango

Matango

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
516
Likes
3
Points
35
Matango

Matango

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
516 3 35
pamoja na conflict of interests, je yeye ndiye mwenye kauli ya mwisho katika bodi ???
hapa kuna conflict of interest. Najua ana hisa kwenye makapuni ya simu za mikononi hivyo inatia shaka kama anaweza kuwa impartial na kwamba hawezi kusimamia maslahi ya ttcl ambayo yanaweza kutoa ushindani mkali wa kibiashara kwa makampuni alikowekeza.
 
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Likes
581
Points
280
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 581 280
BRO UKO SAHIHI ZAIDI. huyu WAZIRI MKUU MSTAAFU HANA JIPYA NDANI YA TTCL, NA NI KWELI PIA ANA HISA KTK KAMPUNI YA VODACOM, NANI KWELI PIA HUYU NA MAMA CHILI NI MKUBWA WA KUZOROTA KWA TTCL AKISHIRIKIANA NA HUYU WAZIRI MKUU MSTAAFU.

TEWUTA NA WANATTCL WOOTE MNAOITAZAMA TTCL KAMA NDIO MAISHA YENU NI LAZIMA MFUMBUE MACHO NA KUONYESHA KUTORIDHISHWA KWENU KWA UWEPO WA HAWA WATU SAMBAMBA NA UDORORAJI WA TTCL YETU.

NI LAZIMA HARAKATI ZILE ZILIZOWANG'OA WAZUNGU ZIANZE UPYA. CEO ANAKAIMU MUDA MREFU SAANA HALI YA KUWA HANA MAAMUZI. KADHALIKA WAPO BAADHI YA MCHWA WANAITAFUNA TTCL KAMA SHAMBA LA BIBI YAO.

MUDA UMEFIKA TEWUTA NA SAFU NZIMA YA UONGOZI KUISHUGHULIKIA HALI HII MBAYA.
 
A

AlamaZA NYAKATI

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
274
Likes
3
Points
0
A

AlamaZA NYAKATI

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
274 3 0
Kwa kweli hali inayoendelea ndani ya ttcl inatia kichefuchefu. Bodi iilyoteuliwa na imekaa kimya wala wakati wanajua CEO anakaimu karibu mwaka mzima, CEO mwenyewe karibu atastaafu muda wowote na uwezo wa utendaji wake wa kazi ni mdogo sana.
Chama cha wafanyakazi mko wapi, mbona hamsikiki kushughulikia mustakabali wa kampuni ya umma......au na nyie ni sehemu matatizo
 
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,395
Likes
4,764
Points
280
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,395 4,764 280
BRO UKO SAHIHI ZAIDI. huyu WAZIRI MKUU MSTAAFU HANA JIPYA NDANI YA TTCL, NA NI KWELI PIA ANA HISA KTK KAMPUNI YA VODACOM, NANI KWELI PIA HUYU NA MAMA CHILI NI MKUBWA WA KUZOROTA KWA TTCL AKISHIRIKIANA NA HUYU WAZIRI MKUU MSTAAFU.

TEWUTA NA WANATTCL WOOTE MNAOITAZAMA TTCL KAMA NDIO MAISHA YENU NI LAZIMA MFUMBUE MACHO NA KUONYESHA KUTORIDHISHWA KWENU KWA UWEPO WA HAWA WATU SAMBAMBA NA UDORORAJI WA TTCL YETU.

NI LAZIMA HARAKATI ZILE ZILIZOWANG'OA WAZUNGU ZIANZE UPYA. CEO ANAKAIMU MUDA MREFU SAANA HALI YA KUWA HANA MAAMUZI. KADHALIKA WAPO BAADHI YA MCHWA WANAITAFUNA TTCL KAMA SHAMBA LA BIBI YAO.

MUDA UMEFIKA TEWUTA NA SAFU NZIMA YA UONGOZI KUISHUGHULIKIA HALI HII MBAYA.
dah! ttcl is totally in the grave. mwenyekiti, katibu, mtunzafedha wa tewuta wanatoka mara region, mzee warioba coming from the same region, unategemea nini? that is nepotism.
 
L

linda87st

Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
7
Likes
0
Points
0
Age
34
L

linda87st

Member
Joined Oct 29, 2011
7 0 0
Kama wewe mchafu usifikiri kila mtu mchafu. Kaz yako ni kupindisha mambo kazini kwako.​


  • mating4.jpg

    mating2.jpg

    mating3.jpg




 
mkonowapaka

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
1,499
Likes
96
Points
145
mkonowapaka

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
1,499 96 145
Duh! Ikawaje sasa
 

Forum statistics

Threads 1,238,898
Members 476,226
Posts 29,336,079