Waziri Mkuu Mstaafu, Frederick Sumaye alazwa Muhimbili

Waziri Mkuu Mstaafu, Frederick Sumaye alazwa Muhimbili

Salary Slip

Platinum Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
52,811
Reaction score
165,569
Hii ni habari katika ukurasa wa mbele wa gazeti la TanzaniaDaima la leo ambayo inasema mh.Sumaye alilazwa siku ya jana.

Chanzo: TanzaniaDaima
 
Yote yanawezekana wakubwa watawekwa special units kwa usalama wao. Haijalishi who is who
 
NAKUOMBEA NAFUU YA HARAKA NA INSHAALLAH ALLAHU ATAKUAFU.....!
 

Attachments

  • 20141108_164453.jpg
    20141108_164453.jpg
    144 KB · Views: 65
Hii ni habari katika ukurasa wa mbele wa gazeti la TanzaniaDaima la leo ambayo inasema mh.Sumaye alilazwa siku ya jana.

Chanzo:TanzaniaDaima

Alikuwa akisema serikali ya CCM haijafanya kitu miaka yote 54 tokea NCHI ipate uhuru AKIWA KWENYE MAJUKWAA YA SIASA.Hapo Muhimbili alipolazwa hiyo hospitali na kitanda alicholalia ni kazi ya serikali ya CCM au ya CHADEMA na UKAWA?
Waandishi wa habari mkienda kumtembelea mumuulize.
 
Back
Top Bottom