Mawembasa1979
JF-Expert Member
- Feb 26, 2015
- 2,685
- 3,578
Kaburi la pale mbele ya Tanangozi kuelekea Iringa Town eeh? Liliandikwa Martin Kiyeuyeu. Tanesco walishindwa kupitisha umeme juu yake ikabidi wachepushe.Unaikumbuka kiyeuyeu mkuu?
Kaburi la pale mbele ya Tanangozi kuelekea Iringa Town eeh? Liliandikwa Martin Kiyeuyeu. Tanesco walishindwa kupitisha umeme juu yake ikabidi wachepushe.Unaikumbuka kiyeuyeu mkuu?
Wenzako ilikuwa kiguu na njia kwenda Kibaoni kupiga ulanzi. Shule raha sana jamani.🤣🤣🤣 Ulanzi noma, nilienda kwenye familia moja wakanipa nikakataa wakashangaa sana na kuanza kuniita mtoto wa mchungaji. Hata mimi sikuwahi uonja
Umenikumbusha mbali sana Mkuu
Kwa waliokuwepo kipindi hicho mlikuja na hiyo Gari Tabora boys kucheza mpira daah mbali nimekumbuka mno
Wenzako ilikuwa kiguu na njia kwenda Kibaoni kupiga ulanzi. Shule raha sana jamani.
Ha ha ha balaaKibaoni pale Mnarani kuna siku nimejiegesha nasubiria Hiace niingie Iringa Town, mara Mwl Mbata (Mtaalam wa Chemistry) huyu hapa, nilivyomuona nikamkimbilia nikamsalimia akabaki anashangaa. Nikavunga naelekea shule slivyopotea tu, nikabadili upepo hadi Kibaoni stand nikadaka gari town kuchukua mpunga...ningelazwa.
Ukitaka kubadilisha menu ya msosi ulikuwa unaenda kumsalimia jamaa yako Chuo cha Ualimu Ifunda. Ha ha ha!Enzi hizo chuo cha ualimu Ifunda na wenyewe walikua na basi lso la rangi ya bluu yale yana kichwa cha Isuzu...dah Ifunda The Glorious Technical School live long forever.....
Ukitaka kubadilisha menu ya msosi ulikuwa unaenda kumsalimia jamaa yako Chuo cha Ualimu Ifunda. Ha ha ha!
Hata wakati tukiwa Mzumbe Boys tulikuwa na mkweche kama huo
... Ha ha ha! Nadhani hizo zilikuwa Leyland CD, Clydesdale. Likipanda Kitonga, Mafinga mnalisikia carrier imeshona mabegi wanafunzi wanarudi shule wababe wako "back-benja". Gari safi sana kwa miluzi! Dah! Ha ha ha!
... ni kwa sababu population, educated people, and therefore competition haikuwa kubwa kama ilivyo leo. Enzi hizo ukimaliza F4 hata kwa 4 ya FFFFFDF ulikuwa na uhakika wa ajira Urafiki Textiles, Sunguratex, Mwatex, Railways, Tanesco, Posta na Simu, and the like! Leo yako wapi? Masters kibao mtaani zinalia njaa.Waliopanda haya magari ilikua ni nadra sana kusikia wanalialia kua hawana ajira
njoss daaah hatari sanaWazee wa Nyamagana, Ndovu, Kihesa, Matarawe, Ramadhani na Kibena HospitalView attachment 1889822
Usisahau kwamba stadi za maisha zilipewa kipaumbele pia. Leo hii mtu anakariri masomo' akienda field hana anachojua zaidi ya maandishi.... ni kwa sababu population, educated people, and therefore competition haikuwa kubwa kama ilivyo leo. Enzi hizo ukimaliza F4 hata kwa 4 ya FFFFFDF ulikuwa na uhakika wa ajira Urafiki Textiles, Sunguratex, Mwatex, Railways, Tanesco, Posta na Simu, and the like! Leo yako wapi? Masters kibao mtaani zinalia njaa.
hiz ndiyo zilikuwa equivalent na school bus za sasaSasa hiyo ni school bus au school lorry.