Wazee wa test before use, Bi mkubwa katupa jiwe gizani

Wazee wa test before use, Bi mkubwa katupa jiwe gizani

Maisha+mapenzi + ndoa ni suala la timing tu na bahati uloekewa na mwenye-enzi Mungu. Likikupata ndo fungu lako ukikoswakoswa shukuru
 
pole sana kwa kuachwa kama angeliona povu hili huyo alie kuacha angekoma
 
Ndoa hailazimishwi,siku hizi haki sawa kwa wt,kama VP atafute mwanaume amtolee mahari amuoe kama alivyofanya bi mkubwa wangu
 
Iko upande mmoja hii. Umemsahau mwanetu aliyejinyonga juzi tu hapa kwa sababu ya raumu old model
 
katika karne hii sidhan kama nitaacha ku-shake! nikitaka kuoa naenda zangu vijijini kagera wanyarwanda wapo kibao!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom