Wazee wa ndumba

Wazee wa ndumba

ha ha ha

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Posts
638
Reaction score
84
katika kile kinachoaminika ni ndumba katika soka la kibong*,ikatokea siku wanatakiwa wakakipige senegalile. Basi, manguli wa ndumba kadhaa wakakwea pipa na wenyewe kwenda kuipiga tafu timu yao. Kufika tu wa kwanza kurogwa manguli..........
 
katika kile kinachoaminika ni ndumba katika soka la kibong*,ikatokea siku wanatakiwa wakakipige senegalile. Basi, manguli wa ndumba kadhaa wakakwea pipa na wenyewe kwenda kuipiga tafu timu yao. Kufika tu wa kwanza kurogwa manguli..........
Hii ipo kwenye jamvi hili
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom