Wazee wa Dar es Salaam waliwahi kuongea na rais ?

Wazee wa Dar es Salaam waliwahi kuongea na rais ?

crome20

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2010
Posts
1,250
Reaction score
893
Nauliza swali jamani, Hivi ilishawahi tokea wazee wa Daresalamu au wa popote pale wakaongea na Rais? Mimi uwa nasikia Mh Rais kuongea na wazee wa DAR. Je ilishawahi tokea wazee wenyewe wakaona kuna haja kumuita Rais na kuongea naye?:
 
Juzi kuna mzee alikuwa na mwanae, huyo mwanae akaniomba nmpishe siti akitanguliza samahani kuwa anajua hali haipo kama awali kutokana na kile kikao, nilimpisha tu ili huyo mzee Grahams akae.
 
Back
Top Bottom