missa
JF-Expert Member
- May 24, 2012
- 360
- 193
Xaxa wewe na majnga yako yote hayo lkn hjui kndka xixi tukxhuri nn? nyambafuuu.
mbona hata wewe hujui kuandika?ulichoandika ni kiswahili au kirumi?hahahaaa Nyani haoni.............................
Xaxa wewe na majnga yako yote hayo lkn hjui kndka xixi tukxhuri nn? nyambafuuu.
mbona hata wewe hujui kuandika?ulichoandika ni kiswahili au kirumi?hahahaaa Nyani haoni.............................
Nimeandika
hivyo ili kuelewana na mleta uzi kwa sababu ndiyo lugha yake,,! sema wewe kwa kuwa haujui ndiyo maana imekuchanganya.
kama wazazi wanapiga mahusiano yenu bora uache tu.. mimi mama yangu aliwahi kunionya kuhusu suala kama hili huko nyuma nikakaidi, yaliyonipata ni siri yangu.
Bora muachane cz wazaz wote wanaonesha kutokukubaliana nanyi...nawe mkristo bible inakwambia iviiii'Msifungiwe nira na wasioamini'
Mkuu tushirikishe ili tujifunze
kama wazazi wanapiga mahusiano yenu bora uache tu.. mimi mama yangu aliwahi kunionya kuhusu suala kama hili huko nyuma nikakaidi, yaliyonipata ni siri yangu.
Mkuu tushirikishe ili tujifunze
I wish ungeweza kutuelezea kilichokufika mkuu kwani huenda ikawa funzo kwa wengine