Wazazi wetu hawataki tuwe pamoja

Wazazi wetu hawataki tuwe pamoja

MImi huwa nikiamua(baada ya kutathmini) kitu chochote kinachohusu future na maslahi yangu kwa kweli wazazi wanasubiri,manake unaweza kwenda kuomba msaada wa kuokolewa kwenye maji na mtu aliyezama eti kisa mzazi

Ushauri:Babu hiyo ngoma ngumu we cha kufanya angalia faida na hasara kwa upande wako ukiona inalipa oa ukiona sio achana naye!
 
Hakuna ndoa hapo maana waafrika tuna oa/kuolewa kwaajili ya familia zetu!

Hivyo kama huna baraza za wazazi huwezi kuoa au kuolewa! Tafuta mwanamke mwingine! Asikudanganye mtu kuwa unaweza kuo/kuolewa bila baraza za familia au wazazi wako!

Umeongea Poa Sana..Watamsusia Ndoa
 
ukiskia gundu ya maisha ndo iyo pole sana ,wandugu mshaurini huyu mtu vzuri la sivyo…
 

wabembelezeni wazazi zaidi
huenda wakalegeza msimamo wao
kama watashikiliahuo msimsmo basi
achaneni tu huenda ni mtu na kaka ake hamjijui!!
 
uwe unaweka paragraphs nimesoma kwa shida sana
usikilize moyo wako unataka nini
 
Kwenda kinyume na matakwa ya watu wengine ni gundu?
Siamini katika upumbavu huo
ukiskia gundu ya maisha ndo iyo pole sana ,wandugu mshaurini huyu mtu vzuri la sivyo…
 
Afadhaki umeuliza mi sijawahi kumuona

Aisee! huyu mjamaa ni masikhara tu. nimeshudia hilo hapa MMU, kule habari na hoja changanyikeni na hata jamii intelligence!

sometimes ananivutia sana (kiurafiki) but sometimes ananishangaza sana. maana nahisi masikhara yana mipaka.

kwa uelewa wangu, wanaopenda masikhara na wanakua intelligent sana but huyu mdau namuhisi ana roo mbaya sana! kwa maana angeweza kutoa wenzie shimoni kwa intelligent yake, lakini wapi!

poa khantwe uzuri ni kwamba huyu mdau ameshawasili hapa. huenda akajibu (kimasikhara ivyo ivyo but believe me namuelewaga sana).
 
hivi ndio kawaida yangu nikiwa serious jua ninaigiza

Hakuna kitu kama hicho MO11!

But siwezi kukufosi huenda uko sahihi.

Mimi nimejisomea sana psychology. hapa nahisi moja kati ya matatu vinakuhusu:

1
Unaroo mbaya kinyama.

2
Unasumbuliwa sana na ATD = Attention seeking disorder.

3
Wewe ni mbili kasoro.

submit your self where you are.

OR

Niambie kwanini hauko serious muda wote?

For real MO11 you are not normal.
 
Hakuna kitu kama hicho MO11!

But siwezi kukufosi huenda uko sahihi.

Mimi nimejisomea sana psychology. hapa nahisi moja kati ya matatu vinakuhusu:

1
Unaroo mbaya kinyama.

2
Unasumbuliwa sana na ATD = Attention seeking disorder.

3
Wewe ni mbili kasoro.

submit your self where you are.

OR

Niambie kwanini hauko serious muda wote?

For real MO11 you are not normal.

Hahahaa....lol
 
Hakuna kitu kama hicho MO11!

But siwezi kukufosi huenda uko sahihi.

Mimi nimejisomea sana psychology. hapa nahisi moja kati ya matatu vinakuhusu:

1
Unaroo mbaya kinyama.

2
Unasumbuliwa sana na ATD = Attention seeking disorder.

3
Wewe ni mbili kasoro.

submit your self where you are.

OR

Niambie kwanini hauko serious muda wote?

For real MO11 you are not normal.

Aisee! huyu mjamaa ni masikhara tu. nimeshudia hilo hapa MMU, kule habari na hoja changanyikeni na hata jamii intelligence!

sometimes ananivutia sana (kiurafiki) but sometimes ananishangaza sana. maana nahisi masikhara yana mipaka.

kwa uelewa wangu, wanaopenda masikhara na wanakua intelligent sana but huyu mdau namuhisi ana roo mbaya sana! kwa maana angeweza kutoa wenzie shimoni kwa intelligent yake, lakini wapi!

poa khantwe uzuri ni kwamba huyu mdau ameshawasili hapa. huenda akajibu (kimasikhara ivyo ivyo but believe me namuelewaga sana).

mkuu masikhara ndio sehemu ya maisha yangu mimi na masikhara ni mtu na pacha wake kutokana na siwezi kukasirika

cc Khantwe
 
Last edited by a moderator:
kulingana na ushauri wa watu wazma nliozungumza nao,
ufanye kikao na wazazi kwa wakati tofauti ukiwa na watu wazma au wazee wa heshma hope utafanikiwa mkaka usife moyo
 
Back
Top Bottom