Wazazi wetu hawa?

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Apr 27, 2011
567
225
Je yawezekana au graphics tu
 

Attachments

  • 1.jpg
    File size
    85.9 KB
    Views
    129
  • 2.jpg
    File size
    95.9 KB
    Views
    106
  • 3.jpg
    File size
    84.5 KB
    Views
    96
  • 4.jpg
    File size
    120 KB
    Views
    90
  • 5.jpg
    File size
    67.5 KB
    Views
    82
  • 6.jpg
    File size
    104.3 KB
    Views
    80

Ndallo

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
7,614
2,000
Kilichofanyika hapo ni Graphic! vichwa ni vya watoto vimewekwa kwenye miili ya kina kina baba na mama, angalia kwauangalifu.
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,520
2,000
Graphics and Image procesing. Kitu ipo clear, kama vile kweli.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom