Wazazi hawataki nimuoe binti yao kisa dini

Wazazi hawataki nimuoe binti yao kisa dini

mafoleni

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2016
Posts
220
Reaction score
372
Ninaishi na binti mmoja ambaye imani zetu ni tofauti, yaan yeye ni muisilam na mimi ni mkristo. Tumeishi sasa yapasa miaka 3 na tumebahatika kupata mtoto mmoja.
Tulikua tumepanga chumba kimoja na sasa tumejenga nyumba na tayari tupo kwetu. Ananipenda na mimi nampnda sana ila tatizo wazazi hawataki nimuoe bint yao et mpaka nibadili dini kitu ambacho si rahisi kwangu.
Sasa haya maisha ya kuishi kama hawala mi yamenishinda!
USHAURI WENU WANA JAMII, VIPI NIMUACHE?
 
Ninaishi na binti mmoja ambaye imani zetu ni tofauti, yaan yeye ni muisilam na mimi ni mkristo. Tumeishi sasa yapasa miaka 3 na tumebahatika kupata mtoto mmoja.
Tulikua tumepanga chumba kimoja na sasa tumejenga nyumba na tayari tupo kwetu. Ananipenda na mimi nampnda sana ila tatizo wazazi hawataki nimuoe bint yao et mpaka nibadili dini kitu ambacho si rahisi kwangu.
Sasa haya maisha ya kuishi kama hawala mi yamenishinda!
USHAURI WENU WANA JAMII, VIPI NIMUACHE?
 
Binafsi yangu mimi siwezi kubadili dini kwasababu tu ya mwanamke, isipokuwa Mwenyezi Mungu aniamuru kufanya hivyo
 
Sasa haya maisha ya kuishi kama hawala mi yamenishinda!
USHAURI WENU WANA JAMII, VIPI NIMUACHE?

Hapo jwenye hizi sentensi mbili za mwisho ninaona hatari kuu juu ya dada wa watu!

Mkuu kama tangu mwezi wa kwanza wa kuishi naye ulilitambua hili la hawara sidhani kama mngekuwa mmefika hapa.
 
FB_IMG_1488708329580.jpg
 
Nataka kuoa, asipo badili dini nawaza kumuacha haina jinsi mkuu.
Sasa kama mnaishi wote na mna mtoto shida nini?
Endelea kuishi naye na baadaye sheria huwa automatically ina watambua kama mke na mume.
Kwenu nyie ndoa haiwezekani, kwa kuwa mko dini tofaut.
Ila pia ndoa ni maisha mnayo ishi siyo sherehe au kiapo ambacho wewe ndio wataka.
Halafu ukue na wewe sasa una mtoto naye, huyo tayari kasha ridhia kuwa na wewe ebo!!
 
Shukuru Mungu wazazi wake wamekuwa wawazi kwa hilo tena mapema kabisa. Usijidanganye kwamba utamwoa kwa nguvu bil ridhaa ya wazazi wake ukadhani utakuwa na furaha na amani hapa duniani. Pia inashangaza kuishi na mtoto wa watu kwa miaka 3 mkapanga nyumba hatimaye kujenga nyumba yenu bila ndoa wala mahari. Katubu mapema sana kwa wazazi wake na kama kuna faini yoyote kalipe kwa kuishi na binti a watu kinyume cha utaratibu. Ni ushauri tu ndugu
 
Ninaishi na binti mmoja ambaye imani zetu ni tofauti, yaan yeye ni muisilam na mimi ni mkristo. Tumeishi sasa yapasa miaka 3 na tumebahatika kupata mtoto mmoja.
Tulikua tumepanga chumba kimoja na sasa tumejenga nyumba na tayari tupo kwetu. Ananipenda na mimi nampnda sana ila tatizo wazazi hawataki nimuoe bint yao et mpaka nibadili dini kitu ambacho si rahisi kwangu.
Sasa haya maisha ya kuishi kama hawala mi yamenishinda!
USHAURI WENU WANA JAMII, VIPI NIMUACHE?
Wafuasi wa dini ya karne ya 7 AD hawa huwa wanajihisi wao na dini yao ni bora sana,na huo ni ujanja wao wa kuongeza idadi ya waislam duniani. Nendeni kwa mkuu wa wilaya mkafunge ndoa ni simple tu.Mke wako abaki na uislam wake nawe baki na imani yako. Ndoa ya kiserkali maisha yanaendelea.
 
Ninaishi na binti mmoja ambaye imani zetu ni tofauti, yaan yeye ni muisilam na mimi ni mkristo. Tumeishi sasa yapasa miaka 3 na tumebahatika kupata mtoto mmoja.
Tulikua tumepanga chumba kimoja na sasa tumejenga nyumba na tayari tupo kwetu. Ananipenda na mimi nampnda sana ila tatizo wazazi hawataki nimuoe bint yao et mpaka nibadili dini kitu ambacho si rahisi kwangu.
Sasa haya maisha ya kuishi kama hawala mi yamenishinda!
USHAURI WENU WANA JAMII, VIPI NIMUACHE?
Ko ulitaka muoane kila mtu abaki dini yake au ulitaka binti abadili dini?
 
Wafuasi wa dini ya karne ya 7 AD hawa huwa wanajihisi wao na dini yao ni bora sana,na huo ni ujanja wao wa kuongeza idadi ya waislam duniani. Nendeni kwa mkuu wa wilaya mkafunge ndoa ni simple tu.Mke wako abaki na uislam wake nawe baki na imani yako. Ndoa ya kiserkali maisha yanaendelea.
Mkuu ndoa ya serikali hapana, nlishamwambia toka mwanzo na akaahidi atabadili dini lakini imekua tofauti.
 
Kwani yeye binti yupo upande gani????
Yuko upande wako means yuko tayari kubadili dini au yuko upande wa wazazi wake???
 
Mkuu ndoa ya serikali hapana, nlishamwambia toka mwanzo na akaahidi atabadili dini lakini imekua tofauti.
Ngoja nikupe akili,sisi wanaume ndoa sio muhimu sana lakini ni muhimu sana kwa wanawake, wewe endelea kumzalisha watoto wengine maana mwanamke ukimzalisha unampotezea chance ya kuolewa na watu wengine. Akiwa na watoto wawili au watatu hao wazazi lazima watakubali mtoto wao abadili dini kisha utajiolea kiuraini kabisa. Mpige mimba nyingine hiyo ndiyo dawa yake.
 
Haya mambo ilibidi myajadili kabla... Ni ngumu familia kumruhusu mtoto wao abadiri dini. Pole sana
Asante sana, nlishaga apa kujenga mahusiano ya kudumu na hawa Islamic sijui hata nini kilisababisha aisee! Aliniahid atabadili na wazazi hawatakua na tatizo lakini imekua ni tofaut kabisa! Itabid nitafute Christian tu.
 
Kwani yeye binti yupo upande gani????
Yuko upande wako means yuko tayari kubadili dini au yuko upande wa wazazi wake???
Anasema anaogopa wazizi, wakati alishaniahidi haitakua na Shida hapo mwanzo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom