Wazanzibari wanajua mapenzi kuzidi wa bara??????????

Nilipofika mji ule nikakutana na kunguni na chawa, hata hamu na wakazi wake sikua nayo.
 
The Boss kwani Tanga iko wapi? Maana juzi hawa wanawake wa Kizanzibari walifanya maandamano makubwa kupinga wanawake wa Kitanga kuwachukua mabwana zao
 
Last edited by a moderator:

kwa sababu wengi wao huwa hawafanyi kazi za kuajiriwa, kwa kawaida kila mwanamke anapotaka kujifungua anafikiria kwenda kwao au ukweni ila tu kama ameajiriwa hawezi kutoka hivyo hutafuta msaidizi.
 

Hamna ukweli. wazenji hawajui mapenzi. mapenzi yao ya kugeza mtume wao.
 
huu ni ukabila mwalimu nyerere amekataza
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…