sababu ni
waislam:smile-big:
source
https://www.jamiiforums.com/mahusia...ajua-mapenzi-kuliko-wa-imani-ya-kikristo.html
Nyani Ngabu ndo kajamaa?NN na Noname wanataka kuharibu mada. Haka kajamaa sijui kwa nini wasichana wa humu wanakashobokea sana!
Pass whatever you are puffing. ROTFLMFAO.I'll make the trip to wherever you are, be it Sharjah, Abu Dhabi, Eden, Oman, Dubai, Kuwait, Saudi, Bahrain, etc. just so I can smash that vajayjay. We'll call it a 'NN smashing session'......
By the way, those hindquarters of yours take my breath away especially when you wear spandex....
Wale si mabikra hadi wanaolewa? Hujawajulia tu ndo maana hujajua
Nakumbuka nilifundishwa jinsi ambavyo mwanamke anaweza kutumia kanga kukuvutia mwanaume hapa siongelei kujifunga kiunoni au kuilowanisha maji kwa mwanamke na kuifunga naongelea kanga kuwa kama taulo na jinsi ya kufuta maji baada ya mume kuoga na vipi nitafanya kama mke wangu atafanya hivyo lingine ni kanga kitandani hehehehehehehe naomba nisiingie ndani zaidi lkn huo ni mfano tu samahanini kwa kueleza juu juu.
Ahahaaaaa. Mkuu nasikia kuwa wanawake wa kizenji wanatunza sana bikira zao hadi waolewe. Yaani wanaona bora akupe 0715 kuliko kuvunja bikira yake before ndoa. Kingine ni kuwa kwa nini wanawake wa kizenji wanaoishi Tanganyika wakipata ujauzito wanakwenda kujifungulia zenji? Nimechunguza majirani zangu km wa5 hivi ninaoishi nao jirani huku tandika. Nijuzeni wadau.
ROTFLMFAO ???
hebu andika yoote nione..what u mean