Wazanzibari walioko Somalia waandamana

Wazanzibari walioko Somalia waandamana

Hamna chochote wanacho maanisha zaidi ya ujinga tu. Wewe mtu na akili zako timamu utakimbiliaje vitani kutoka kwenye amani? Hawa ni majasusi waliokwenda kujiunga na al shabab.
Kenya iliwafumbia macho hao wapuuzi na kuwakaribisha kwenye jamii kwa mikono miwili. Wanachoendelea kufanya huko kila mtu anakijua. Hawa ni MAGAIDI hakuna kupepesa maneno. Haingii akilini watu wazima kukimbilia Amani Somalia kutoka Zanzibar.
 
Ni wakati sasa wa serikari ya Tanzania kusema aijadiliani na vikundi vinavyochochea ugaidi kulinda maslahi ya taifa mbona wazungu na mataifa mengine wakiona kuna vyama vya siasa vina taka kuwatenganisha awataki kuvitambua kwanini Tanzania tuwe wavumilivu kupita; Somalia inajulikana kuwa ni moja ya nchi inayofuga magaidi na dunia nzima inatambua al-shabab hakuna mtu atakae kimbia amani akaishi kwenye vita lazima kaenda kujifunza ugaidi tu.

Jussa anajulikana kwa kutaka kuvunja Muungano wenye uhalali wa kindugu na mahusiano ya kihistoria kati ya Zanzibar na bara yeye awezi kuwa na machungu kwanza hana asili na wala ataki kuwa good adaptoed child wa nchi yenye upendo umoja na inayotaka raia watambulike kama binadamu sio rangi zao, kabila zao background zao wala dini zao kusidi tujenge mshikamano kwa sasa tanzania inatambua raia wote wana haki despite their background lakini kuna wengine awataki Jussa akiwa kinara.

Sasa inajulikana kuna mawakala wa shetani kpitia dini bara na visiwani na dini zote za kinafiki wasiotaka na wasiopendezewa umoja wetu. Hapa hakuna mjadala kwa sababu Tanzania hiko tayari kulinda mipaka yake na namna zake kama sehemu ya tunu ya taifa kuna ushahidi tosha wa CUF kushirikiana na makundi ya kiuni kama uamsho pengine waliopelea watu somalia na wasiotaka amani kwa kuchoma makanisa huko ZnZ kutaka kuvunja amani na watu kama akina Gwajina serikari aina sababu ya ku negotiate na watu kama hao.

Nendeni Somalia hapa ni serikari mbili tu in other words serikari ya Tanzania inatambua Zanzibar kama ni nchi huru kutokana na matukio ya historia ya kikoloni kama China inavyotambua Hong Kong lakini aindoi uhalali wa kuwa ni sehemu ni mipaka yake ya awali na kuna ushahidi tosha wa mahusiano ya undugu.

Sasa wanaotaka vingine wanataka kuingilia mipaka ya Tanzania kinachofuata ni kichapo tu Sharifu Hamand akiendelea inabidi atambulike kama gaidi kwani gaidi si raia tu anayebadilika kuwa na mtazamo tofauti na maslahi mapana ya taifa (ingawa yeye mwenywe ukimsikiliza unaona mtu ambaye anajua kakosea ni aibu tu kujirudi) whatever it is tunahaki ya kusimamia ulinzi, value zetu ya nchi isiyobagua na kulinda mipaka yetu Jussa ni gaidi ili halina ubushi sasa.

Hapa wala hakuna mjadala CUF inataka kumega mipaka ya nchi kuna kila sababu ya Tanzania kutaka kulinda mipaka yake si muende Somalia mntaka nini muwachukue na ndugu zenu wa bara muwapeleke kwenye nchi zenye namna zao za kidini wanazotaka Tanzania itabaki nchi isiyo dini, rangi, kuendekeza ukabila wala siasa za ubaguzi wowote hizo ndio value zetu na serikari italinda hilo Sharif Hamad afai na wengine wote yes kuna wengine wako bara na wanachekewa ni magaidi tu.


wewe galatia hii nchi sote tunahaki yakuishi... ungejuwa kwanza waislamu tupo asilimia ngapi hapa tz usingeleta porojo zako hizo mdini wewe...waislamu hapa tz almost 70 percnt kama hujui, ila gvnmnt inajaribu kulificha hilo...u know people lk u do not fit in udini umekujaa mno
 
Kenya iliwafumbia macho hao wapuuzi na kuwakaribisha kwenye jamii kwa mikono miwili. Wanachoendelea kufanya huko kila mtu anakijua. Hawa ni MAGAIDI hakuna kupepesa maneno. Haingii akilini watu wazima kukimbilia Amani Somalia kutoka Zanzibar.


Na mtu mzima anayefanya ujinga kama huu juwa ana matatizo ya akili. Hata siku moja haiingii kichwani, mtu mwenye akili timamu kuikacha nchi yake yenye amani na kwenda kuishi jehanam.
 
Hiyo ni hargeisa Somalia! Ingia u tube ujionee video then ufananishe!utagundua imeendelea kuliko HATA Zanzibar.no wonder wazanzibari wanakimbilia huko!
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    36 KB · Views: 28
Hiyo ni hargeisa Somalia! Ingia u tube ujionee video then ufananishe!utagundua imeendelea kuliko HATA Zanzibar.no wonder wazanzibari wanakimbilia huko!


Sasa na hao wazanzibar wanaoishi kule wanaishi kwenye hizo nyumba au kambi za wakimbizi? One has to be stupid kukimbia peponi kwenda Jehanam. Wachunguzwe tu akili hawa watu.
 
Hata wa ughaibuni waliandamana
Tuangalie inawezekana kabisa haki ya mtu ika porwa, lakini aliye porwa haki akiamua kuitafuta kwa namna yoyote ile atakayo weza sote tunakuwa shakani.ni lazima tukubaliane na tufanye sahihi
 
Back
Top Bottom