Ni vyema tukaanzisha zoezi la kugawa passport bure kwa kila kijana aliyefikisha miaka 18 na kutoa ruhusa vijana waende kokote kule duniani kujitafutia maisha iwe kwa VISA FEKI, VISA HARALI cha msingi wafike tu huko waendako, hii inaweza kupunguza tatizo la ajira kwa vijana wetu hapa bongo maana duniani hapa kuna nchi fursa ziko bwerere na hakuna watu.
Zipo nchi duniani hapa unatakiwa upenye ufike tu, ukishaingia tu kazi zipo na malipo mazuri ni ukakamavu wako tu. Kijana mmoja akitoboa huko ughaibuni anaweza kuvuta vijana wenzie hata watano, Cha muhimu tutoe elimu vijana wetu wapendane na kuthaminiana, lakini pia tuhakikisha vijana wengi wanapata elimu kwa wingi ili wakitokomea huko wasishangae shangae.