Wazaire wakoje kwenye mahusiano ya kimahaba?

Wazaire wakoje kwenye mahusiano ya kimahaba?

Jiandae kusogezwa kizazi hao jamaa wengi wana miguu ya watoto, kule kwao wana dawa za kuingeza maumbile so wengi wana miguu mitatu.
 
Ngoja niwaulize Mbuyu Twite na Kabange Twite apa, harafu nimpigie cm Mbwana Samatta anipe majibu ndo nije kuchangia!
 
Mimi niko huku mpweke sioni hata mtanzania, kama kuna wa TZ wenyeji. Tutafutane basi. Nipo Kinshansa. Angalau mnionyeshe pa kula ile kitu ya migombani pale survey maana nyani wananisumbua sana tumia number +243998177105
 
Ndoa ni ndoa,
Nitambadilisha ndoani.
Hivi unadhani hapa unadamdanganya nani? ningependa hii thread kama ingechangiwa zaidi na wana JF wanaoishi Kinondoni ndio wanawajuwa vizuri Wazaire.

Mimi binafsi Dada yangu kama akikosa mchumba ni bora nimuoe mimi mwenyewe na siyo Mzaire hawa watu ni nyoko kabisa. na kama kuna Mdada humu kajichanganya nao basi nampa ujumbe mmoja tu time will tell.
 
Niko mbali na Tanzania kwa muda.

Nimebahatika kkukutana na huyu mzaire, kijana ametuma maombi. najihisi kumpenda! Ila yeye sio wale wazaire wanaojichubua na kupenda vipodozi.

haha majina kama cherie nshaanza kuitwa, nkichukia anasema eti natomboka lol.(kuongea) basi mie nachekaaa japo kukopi nae naona pana ugumu kidogo. Je hawa watu wakoje kitabia na mengineyo?? Nisaidieni wanajamii

Mzaire kimbia mara moja jamani.atakupotezea mda wako buree na siku ukiwa huna chapaa atakumwaga mara moja.
Dada yangu ninae mfata kaolewa na mzaire jamani shida tupu kila kukichaa.
 
WACHUNAJI WA WANAWAKE, na hawana huruma katika fani hiyo
 
Siishi kinondoni lakini wazaire BIG NO

Hawafai kwa ndoa labda kama unataka ku-pass tym tu

Kuna mdada mmoja alidate na mzaire, ilikuwa tabu tupu

Kila mwisho wa mwezi lazima ampe bajeti ya vitu kama pafyumu, krim, losheni na nguo

Walifungua biashara ya saluni ya kike akataka kumdhulumu afu ammwage

Yaani mifano yote ya wazaire naowajua wako na wanakwake kwa ajili ya pesa tu, haujalishi umri wao

Hivi unadhani hapa unadamdanganya nani? ningependa hii thread kama ingechangiwa zaidi na wana JF wanaoishi Kinondoni ndio wanawajuwa vizuri Wazaire.

Mimi binafsi Dada yangu kama akikosa mchumba ni bora nimuoe mimi mwenyewe na siyo Mzaire hawa watu ni nyoko kabisa. na kama kuna Mdada humu kajichanganya nao basi nampa ujumbe mmoja tu time will tell.
 
Msimkatishe tamaa jamani yawezekana kapenda dushelele lake,go ahead mama,sikilizia hiyo kitu utamu ukiisha it will be the end of it.
 
Niko mbali na Tanzania kwa muda.

Nimebahatika kkukutana na huyu mzaire, kijana ametuma maombi. najihisi kumpenda! Ila yeye sio wale wazaire wanaojichubua na kupenda vipodozi.

haha majina kama cherie nshaanza kuitwa, nkichukia anasema eti natomboka lol.(kuongea) basi mie nachekaaa japo kukopi nae naona pana ugumu kidogo. Je hawa watu wakoje kitabia na mengineyo?? Nisaidieni wanajamii




wana king size utaweza mikiki mikiki?
 
Siishi kinondoni lakini wazaire BIG NO

Hawafai kwa ndoa labda kama unataka ku-pass tym tu

Kuna mdada mmoja alidate na mzaire, ilikuwa tabu tupu

Kila mwisho wa mwezi lazima ampe bajeti ya vitu kama pafyumu, krim, losheni na nguo

Walifungua biashara ya saluni ya kike akataka kumdhulumu afu ammwage

Yaani mifano yote ya wazaire naowajua wako na wanakwake kwa ajili ya pesa tu, haujalishi umri wao
Wadada wa Kitanzania wengi ni pumbavu sana, kuna mdada mmoja ana kazi yake bomba kabisa ni Dada wa Kimarangu, amelichukuwa Limarioo la Kikongo basi yeye kazi yake ni kumlipia madeni mumewe tu kutokana na utapeli, na mbaya zaidi akipata pesa kwenye magumashi yake break ya kwanza ni Kinondoni kwenda kupeana sifa za kijinga.

Kuna kipindi hata huyu King Dodo La Bouche alichoka mbaya, jamaa ikabidi ampe hifadhi kwenye nyumba ya mkewe, sasa Dada wa watu ikabidi aanze kulisha mume na rafiki wa Mumewe, mimi am serious kama Dada yangu analeta uchuo huu kwenye Familia yetu i will shoot the Guy or i will send some Gangstars to kill him. am not joking.
 
"A man born of a woman is of few days and full of trouble "kitu cha biblia hicho maisha ni mafupi usitegemee kwamba utaishi milele au hicho kitu unachotegemea kitakuwepo milele hapana furahia wakati uliopo ikitokea mengine majaaliwa '
 
Kwa nilivyosikia wanatumia mitishamba

Kuna mmoja alikuwa anafanya kazi kwenye saluni karibu na ninapoishi
Akawa anasema wanatumia mitishamba kuwashika wana wake

Na yeye akawa anatafuta yeyote anayefanya kazi

So wale sio wa kukaa nao karibu wala kujaribisha

Wadada wa Kitanzania wengi ni pumbavu sana, kuna mdada mmoja ana kazi yake bomba kabisa ni Dada wa Kimarangu, amelichukuwa Limarioo la Kikongo basi yeye kazi yake ni kumlipia madeni mumewe tu kutokana na utapeli, na mbaya zaidi akipata pesa kwenye magumashi yake break ya kwanza ni Kinondoni kwenda kupeana sifa za kijinga.

Kuna kipindi hata huyu King Dodo La Bouche alichoka mbaya, jamaa ikabidi ampe hifadhi kwenye nyumba ya mkewe, sasa Dada wa watu ikabidi aanze kulisha mume na rafiki wa Mumewe, mimi am serious kama Dada yangu analeta uchuo huu kwenye Familia yetu i will shoot the Guy or i will send some Gangstars to kill him. am not joking.
 
Hivi unadhani hapa unadamdanganya nani? ningependa hii thread kama ingechangiwa zaidi na wana JF wanaoishi Kinondoni ndio wanawajuwa vizuri Wazaire.

Mimi binafsi Dada yangu kama akikosa mchumba ni bora nimuoe mimi mwenyewe na siyo Mzaire hawa watu ni nyoko kabisa. na kama kuna Mdada humu kajichanganya nao basi nampa ujumbe mmoja tu time will tell.

We Matola,
Mimi naishi Kinondoni Manyanya na nina kidumu Mzaire huu mwaka wa 9.
Hanichuni wala hanipigi mizinga.
Bali yeye ndio hunigharamia.
Sema kuna baadhi yao ndio wenye tabia hyo mnayosema.
Mbona nyie wabongo hamna tofauti na hawa Wakongo?
Sema hv wanawazidi nyie wanaume wa Kibongo kitandani ndio maana mnawaponda.
 
Last edited by a moderator:
We Matola,
Mimi naishi Kinondoni Manyanya na nina kidumu Mzaire huu mwaka wa 9.
Hanichuni wala hanipigi mizinga.
Bali yeye ndio hunigharamia.
Sema kuna baadhi yao ndio wenye tabia hyo mnayosema.
Mbona nyie wabongo hamna tofauti na hawa Wakongo?
Sema hv wanawazidi nyie wanaume wa Kibongo kitandani ndio maana mnawaponda.
Huna lolote unajidanganya nafsi yako tu mwenyewe, kwanza ulivyoniambia unakaa Kinondoni wala siwezi kukushangaa macho yako hayaoni nje ya Wacongo waliojaa hapo.

Swala la kitandaani ni hoja za watu wapuuzi inawezekana wewe ukawa ni miongoni mwao, Game ya Kitandani ni Colaboration ya Mwanamke na Mwanaume na si jukumu la Mwanaume kumfurahisha tu Mwanamke, Mapenzi ya kweli ni zaidi ya Kitanda na si kujifunza kunyonya uchi tu, huo ni ufundi wa watu walioshindwa Maisha wanaotaka kuishi kwa kutumia akili fupi na nyepesi za baadhi ya Wanawake.
 
Back
Top Bottom