Wazaire wakoje kwenye mahusiano ya kimahaba?

Wazaire wakoje kwenye mahusiano ya kimahaba?

Nakadori

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Posts
8,779
Reaction score
21,053
Niko mbali na Tanzania kwa muda.

Nimebahatika kkukutana na huyu mzaire, kijana ametuma maombi. najihisi kumpenda! Ila yeye sio wale wazaire wanaojichubua na kupenda vipodozi.

haha majina kama cherie nshaanza kuitwa, nkichukia anasema eti natomboka lol.(kuongea) basi mie nachekaaa japo kukopi nae naona pana ugumu kidogo. Je hawa watu wakoje kitabia na mengineyo?? Nisaidieni wanajamii
 
Ha ha ha.......shosti.....sina mengi kwa leo....ila kwa sasa nakwambia......vuta raha......Kama unapenda mambo mazuri.......yapo na kati ya Lubumbashi.......ila sasa......mara nyingi si wako peke yako.......kubali kushare......

cc: Madame B.........
 
Last edited by a moderator:
Niko mbali na Tanzania kwa muda. Nimebahatika kukutana na huyu mzaire, kijana ametuma maombi. najihisi kumpenda! Ila yeye sio wale wazaire wanaojichubua na kupenda vipodozi. haha majina kama cherie nshaanza kuitwa, nkichukia anasema eti natomboka lol.(kuongea) basi mie nachekaaa japo kukopi nae naona pana ugumu kidogo. Je hawa watu wakoje kitabia na mengineyo?? Nisaidieni wanajamii
Wewe ni balaa Kwenye mambo ya mchochomeo .uwe na kisima cha haswa na Muda ustahimili wanakatakata .nilikuwa na rafiki yangu college alidate Mzaire alikuwa anamkimbia .usiyavulie maji nguo kama ya baridi .yaani cha Moto alikiona. Angalia Kwenye Internet watu wanavyo liwa vitumbua
 
nina ndugu yangu aliolewa na mzaire wakazaa watoto watatu, walishaachana siku nyingi. mzaire ipo siku atakuacha tu labda kama na wewe ni mzaire. nimeshaona 3 people wamekumbwa na the same story.

pray to God yours might be different.
 
Hahahahahahahhah
Natalia ina maana rafiki yako alikimbia power of mchochomea na kuacha pesa zote za mzaire?

Wewe ni balaa Kwenye mambo ya mchochomeo .uwe na kisima cha haswa na Muda ustahimili wanakatakata .nilikuwa na rafiki yangu college alidate Mzaire alikuwa anamkimbia .usiyavulie maji nguo kama ya baridi .yaani cha Moto alikiona. Angalia Kwenye Internet watu wanavyo liwa vitumbua
 
Last edited by a moderator:
So?Sasa unamshitaki ili iweje?mwanaume kuwa na haraka za midomo hata haipendezi
aliyekwambia nam-shtaki nani na kwa nani? sijam-quote mtu yoyote hapa, nimeshangaa kuona thread yake ipo tofauti na malalamiko yake. samahani mrembo asilia
 
aliyekwambia nam-shtaki nani na kwa nani? sijam-quote mtu yoyote hapa, nimeshangaa kuona thread yake ipo tofauti na malalamiko yake. samahani mrembo asilia

Poye na wewe, haya tumshauri basi, wewe unaonaje? wazaire wakoje
 
Hahahahahahahhah
Natalia ina maana rafiki yako alikimbia power of mchochomea na kuacha pesa zote za mzaire?

Huyo Mzaire kwanza hiyo suruali yake alikuwa anaifunga na Mkanda wa kike.eeh mwanamke ukiwa mfupi Mzaire achana nae
 
Last edited by a moderator:
Nijuavyo wazaire wengi ni matapeli wa mapenzi, pia wanapenda sana kuhongwa na wanawake, hata kama mumeoana na wote mnafanya kazi , wewe mama ndio una majukumu yoote ya kulea watoto yeye hana time, hela yake ni yake dada. Hata kama mko kwenye ndoa , pindi apatapo mwanamke mwingine mwenye mihela wala haoni shida kukuacha , ni dakika sifuri atakusahau wewe na watoto wako. Hata kwenye issue za kawaida mbali na mapenzi ni waongo sana , wako tayari kufanya dili za kitapeli ili tu ku maitain status zao kwa kua wanapenda sana sifa za kijinga . Kuwa makini sana dada .

Kitandani wako fiti ile mbaya na maumbile yao ni ya ukweli sanaa, kwa ufupi wamejaliwa kwenye hili eneo.

Kila la heri
 
Ha ha ha.......shosti.....sina mengi kwa leo....ila kwa sasa nakwambia......vuta raha......Kama unapenda mambo mazuri.......yapo na kati ya Lubumbashi.......ila sasa......mara nyingi si wako peke yako.......kubali kushare......

cc: Madame B.........

Hahahahaha....
Preta jamani,
Me niko na Mzaire wangu,full Mahaba na Mahabati.
Ila kiukweli raha ya hawa wazaire umpate yule alie Naturally.
Hawa wa kujichubua,wana vitabia flani.
 
Last edited by a moderator:
Sipendi kuhukumu watu wote kwa tabia ya mtu au watu wachache ingawa kwa mama wa Kitanzania kuolewa Zaire, Kenya, Burundi na viinchi vingine vyenye mila za ajabu ajabu ni kujiumiza.
 
Wakongo (Wazaire) huwezana wenyewe, wanaume wengi toka huko ni mafisadi wa mapenzi.
Nimepata kuishi na jamii ya watu hao nikiwa Chuo, na wengine nafanya nao kazi...wanapenda sana "mipododo"( kwangu mimi naiona hiyo ni roho ya tamaa)...
 
Wakongo (Wazaire) huwezana wenyewe, wanaume wengi toka huko ni mafisadi wa mapenzi.
Nimepata kuishi na jamii ya watu hao nikiwa Chuo, na wengine nafanya nao kazi...wanapenda sana "mipododo"( kwangu mimi naiona hiyo ni roho ya tamaa)...

Shem taratibu...
Kwani mwanaume kupenda Mpododo ni tamaa?
Me naona fresh,kwani ndo maisha aliyoamua kuishi.

Kesho nitakuja ofcn kwako niwaone hao wazaire unaosema.
 
Ha ha ha.......shosti.....sina mengi kwa leo....ila kwa sasa nakwambia......vuta raha......Kama unapenda mambo mazuri.......yapo na kati ya Lubumbashi.......ila sasa......mara nyingi si wako peke yako.......kubali kushare......

cc: Madame B.........
yule wako wa fasi ya ku kinshasa ulimuachanga kwani?
 
Unajua nini Shem, unapopenda kwa kuangalia maumbile ni hatari kwa afya ya mapenzi maana si huyo umpendaye pekee mwenye maumbile hayo uliyoyahusudu mathalani "mpododo"...
Upendo wa dhati ni ile namna au hali unavyojikia au kujihisi ukiwa na mtu fulani na huwa inatoka ndani kabisa ya moyo

Shem taratibu...
Kwani mwanaume kupenda Mpododo ni tamaa?
Me naona fresh,kwani ndo maisha aliyoamua kuishi.

Kesho nitakuja ofcn kwako niwaone hao wazaire unaosema.
 
Niko mbali na Tanzania kwa muda.

Nimebahatika kkukutana na huyu mzaire, kijana ametuma maombi. najihisi kumpenda! Ila yeye sio wale wazaire wanaojichubua na kupenda vipodozi.

haha majina kama cherie nshaanza kuitwa, nkichukia anasema eti natomboka lol.(kuongea) basi mie nachekaaa japo kukopi nae naona pana ugumu kidogo. Je hawa watu wakoje kitabia na mengineyo?? Nisaidieni wanajamii


Nakuonea huruma. Ushawahi kuona nyoka mpole shinda mzazi wake? Basi juwa fika, hapa ni mwanzo wa penzi na hilo neno la sherie utaitwa sana mpaka utalewa. Mwisho wa siku utaona anakugeuzia kibao. Ataanza na kukuvalia chupi za kina dada wa nje na kusingizia kuwa ni zako wakati zako unazijua fika. Hawa jamaa ndivyo walivyo, kimapenzi wanaweza sana kurubuni wasichana. Atakusifia kusini, mashariki, magharibi, na kaskazini mwisho wa siku anakugeuza na kukubadilishia kibao mpaka utatamani kujiua maana utajiuliza hivi huyu mwanamme ndo yule yule sherie au? Kumbe hapo kishapata alichokitaka kwako.
 
Back
Top Bottom