Wawili wafa pale pale mjini singida | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wawili wafa pale pale mjini singida

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mroojr, Mar 13, 2011.

  1. Mroojr

    Mroojr Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watu wawili wafa pale pale muda mfupi uliopita baada ya kugongwa na gari iliyokukuwa ikivutwa na gari ingine. Waendesha piki piki hao waligongwa na kufa papo hapo baada ya bomba lililotumika kuvutia gari hiyo kukatika na gari hiyo kuhama njia na kuwakuta wahanga hao.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,335
    Likes Received: 14,602
    Trophy Points: 280
    poleni wafiwa and RIP guys
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Innalillah wainailaih rajiun.
     
  4. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    RIP na poleni wafiwa
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,849
    Likes Received: 19,386
    Trophy Points: 280
    Poleni sana kwa msiba huu.
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,140
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    poleni wafiwa
     
  7. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi na huo mkutano wa mashehe uchwara walikuwa eneo hilo?
     
  8. Jenerali QoyoJB

    Jenerali QoyoJB JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa ndugu ila taarifa haijakamilika. Wapi ajali imetokea na nani kakwambia au kma ni wewe umeshuhudia eleza vizuri kwa undani ilikuwaje waendesha pikipiki wakafa?
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,584
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    poleni jamani!
     
Loading...