Wawili kizimbani kwa kuchana bendera ya CCM Mbeya

Wawili kizimbani kwa kuchana bendera ya CCM Mbeya

Mapengo 17

R I P
Joined
Mar 28, 2014
Posts
1,228
Reaction score
618
Jeshi la Polisi mkoa wa Mbeya linamshikilia mtu mmoja aliyefahamika kwa jina la Amani Mwakasege kwa kosa la kuharibu mali ‘kuchana picha’ ya mgombea urais kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM).

Tukio hilo limetokea Agosti 27, 2015 majira ya saa 14:30 mchana huko Ilomba, kata ya Iyunga, Jijini Mbeya. Inadaiwa kuwa, mtuhumiwa alionekana akiwa amebeba mabango ya picha za mgombea wa urais huku yakiwa yamechanwa vipande vipande na ndipo jitihada za kumkamata zilifanyika na kumfikisha katika Kituo kidogo cha Polisi Ilomba.

Aidha, katika tukio jingine, mtu mmoja aliyefahamika kwa jina la Fadi Mwashimaha anashikiliwa na Jeshi hilo kwa kosa la kuharibu mali ‘kuchana bendera’ ya Chama Cha Mapinduzi (CCM).

Tukio hilo limetokea mnamo tarehe 27.08.2015 majira ya saa 12:00 mchana huko Iyunga, Kata na Tarafa ya Iyunga, Jijini humo. Inaelezwa kuwa mtuhumiwa na vijana wengine waliitoa bendera hiyo iliyokuwa juu ya mti na kisha kuichana kwa madai kuwa mti huo uliokuwa umefungwa bendera hiyo ni mali yao.

Watuhumiwa wamefikishwa Mahakamani leo hii kutokana na makosa hayo.

Imetolewa na Kamanda wa Polisi mkoa wa Mbeya, Ahmed Msangi.
 
Hivi mtu akikuta makaratasi yaliyochanwa yametapakaa akaamua kuyaokota akayatupe jalalani kusafisha mazingira, Ni kosa?
 
Kura moja tushapoteza, make atatoka baada ya uchaguzi.

Mkuu yaani ni kama ulikuwa na mimi. Hao watatolewa Lowasa akiapishwa, ila wajue kura hawapigi. Jamani, usikubali kwenda kumkamua maziwa hata ya dawa, nyati aliye jeruhiwa.
CCm limejeruhiwa, kaa mbali nalo. Tena mkoa wa Kamanda Msangi, nafuu hata Kova, huyo hana simile, wakiachiwa na mahakama, watajikuta kizimbani kwa kosa la kuuzia polisi bangi
 
Duuuh! Mwaka huu mbona kazi ipo?
Hapo bado 1 Sept na sisi huku tunawindwa vibaya sana.

Hahaha umeona enhee nahisi shut up law ikianza kutumika kutakua na watu wengi magerezani kuliko uraiani
 
Wanasheria wa CHADEMA waingilie kati haraka.

Kwani CHADEMA ndio waliwatuma kuchana? Tofautisha uhalifu binafsi wa kuharibu mali za mtu mwingine ziwe za mtu binafsi au mali za chama.Huo ni uhalifu wa mtu binafsi.bendera ni mali ya chama.IMEGHARIMIWA hela ukiiharibu umeharibu mali za watu.
 
Wanasheria wa CHADEMA waingilie kati haraka.

Sometimes Tusiwe Washabiki,hv Mfano Mi Nkaenda Kuchana Bendera Ya Chadema,na Wanachadema Mkaniona Hamuoni Kama Nahatarisha Aman Na Utulivu Wa Eneo Husika?Tuache Ushabiki Vitu Kama Hv Ndivo Vinasababisha Watu Wanapgana Af Nyie Mnachukulia Poa Tu Na Kiushabiki Kabisa Mnaona Wameonewa.....
 
Hivi mtu akikuta makaratasi yaliyochanwa yametapakaa akaamua kuyaokota akayatupe jalalani kusafisha mazingira, Ni kosa?

Ulikua nae? Ulijua aje ako na usafi wa mazingira?
 
Kuhusu "Amani Mwakasege" Jana niliuanzisha uzi wake humu, mod. wakauungainisha na uzi wa magufuli Tunduma. Nilikishuhudia kisa hiki jana hapa maeneo ya ccm Ilomba, Kijana huyu alichana mabango ya magufili mbele ya mazombie kadhaa wa ccm na mbele ya polisccm. Aman Mwakasege alilalamikia kitendo cha maccm kuwaagiza watendaji wa serikali kuzuia ukawa wasipeewe maeneo ya kufanyia mikutano huku maccm wakiendelea kuchanja mbuga za kampeni bila kizuizi chochote.
 
Wewe acha tu maana sijui tutakuwa tunacomment nini humu.
Kichwa kinauma.

Kwani sheria ya uchaguzi NEC inasemaje? Hata angechana ya lowasa bado angedakwa.... Pitia sheria za Uchaguzi upya utaelewa. Unaumwa kichwa kwa mambo gani Sasa kama sio ulofa?
 
Kwani sheria ya uchaguzi NEC inasemaje? Hata angechana ya lowasa bado angedakwa.... Pitia sheria za Uchaguzi upya utaelewa. Unaumwa kichwa kwa mambo gani Sasa kama sio ulofa?

Wewe mpuuzi kaa mbali na mimi.Tazama alichoniuliza niliyemjibu hivyo.
Acha kukurupuka.
 
Hivi mtu akikuta makaratasi yaliyochanwa yametapakaa akaamua kuyaokota akayatupe jalalani kusafisha mazingira, Ni kosa?

Ndio alivyokwambia hivyo?

aliyekutwa na ngozi ndio mwizi ng'ombe acha akanyee debe.
 
Naomba tusichezee amani yetu. Hawa wanaotuambia 'wanaume wanampa mahaba, wanawake pia wanampa mahaba' ndo wanaweza kutugombanisha baadae. Endapo Rais na makamu wake wakishindwa kuafikiana watagawana majeshi na kuanza kupigana kama Sudani ya Kusini. Makamu wa Rais anapigana na Rais wake, tabu na vifo wanapata wananchi. Tuwe macho jamani.
 
Kuhusu "Amani Mwakasege" Jana niliuanzisha uzi wake humu, mod. wakauungainisha na uzi wa magufuli Tunduma. Nilikishuhudia kisa hiki jana hapa maeneo ya ccm Ilomba, Kijana huyu alichana mabango ya magufili mbele ya mazombie kadhaa wa ccm na mbele ya polisccm. Aman Mwakasege alilalamikia kitendo cha maccm kuwaagiza watendaji wa serikali kuzuia ukawa wasipeewe maeneo ya kufanyia mikutano huku maccm wakiendelea kuchanja mbuga za kampeni bila kizuizi chochote.
Mabango ndo yaliyomzuia? Uelewa wa watu wetu uko chini sana. Hebu tujifunze hata kutumia waandishi wa habari pale ambao tunahisi hatupati msaada kwenye vyombo vya dola.
 
Back
Top Bottom