Wawili kizimbani kwa kuchana bendera ya CCM Mbeya

Wawili kizimbani kwa kuchana bendera ya CCM Mbeya

Huko Kagera kuna watu wanauuwa kwa kukatwa makoromeo pasipo hatua zozote stahiki zinazochukuliwa na Jeshi la Polisi.
 
wakuu nisaidieni hapa, eti hivi kwanini CCM wanatumia nguvu nyingi sana kumnadi mbele ya wananchi? mbona ukawa hawatumii nguvu kubwa kumnadi LOWASA? why?
 
Mchawi anapokaribia kufa huwa anatapatapa kwa uchungu mkubwa sana.
 
wakuu nisaidieni hapa, eti hivi kwanini CCM wanatumia nguvu nyingi sana kumnadi mbele ya wananchi? mbona ukawa hawatumii nguvu kubwa kumnadi LOWASA? why?

Mkuu humu JF kuna mtu anaitwa Rutashoborwa nafikiri anaweza kukupa jibu la aharaka haraka.
 
wakuu nisaidieni hapa, eti hivi kwanini CCM wanatumia nguvu nyingi sana kumnadi mbele ya wananchi? mbona ukawa hawatumii nguvu kubwa kumnadi LOWASA? why?

"NGINJANGINJA" maana yake navyojua mimi ni sawa na ubabe aggresiveness.
 
In fact CCM is probably currently implementing the most expensive nationwide media advertising campaign in Tanzania's history. At least measured in terms of time frame - 2months. You have massive billboards, television, radi0, print, roadshow, entertainment, online etc. How much money exactly? We may never know and no body can beat CCM on this. Haijapata kutokea.
 
Pombe azomewa na wananchi leo august 28 katika kijiji cha Junction kyela,kwa kile kinachodaiwa ni kutoa ahadi hewa..
Serikali ya CCM itawezaje kumpatia kila mwanafunzi computer wakati walishindwa kupeleka hata madebe ya mahindi na kupelekea baadhi ya shule kufungwa.
 
In fact CCM is probably currently implementing the most expensive nationwide media advertising campaign in Tanzania's history. At least measured in terms of time frame - 2months. You have massive billboards, television, radi0, print, roadshow, entertainment, online etc. How much money exactly? We may never know and no body can beat CCM on this. Haijapata kutokea.

UKAWA itakua ya kwanza
 
Pombe azomewa na wananchi leo august 28 katika kijiji cha Junction kyela,kwa kile kinachodaiwa ni kutoa ahadi hewa..
Serikali ya CCM itawezaje kumpatia kila mwanafunzi computer wakati walishindwa kupeleka hata madebe ya mahindi na kupelekea baadhi ya shule kufungwa.

mkuu kazomewa kweli?
 
wakuu nisaidieni hapa, eti hivi kwanini CCM wanatumia nguvu nyingi sana kumnadi mbele ya wananchi? mbona ukawa hawatumii nguvu kubwa kumnadi LOWASA? why?
Lowassa amepanda daladala kwa mara ya kwana maishani mwake.
Mpelekeni , tena bila nguvu kubwa, atembelee Keko ili apate uzoefu Mahakama za mafisadi zitakapoanza
 
too much of anything is harmful..#believe me
 
CCM naona wapo live sasa hivi Star TV - Mbeya hiyo.

Kama ni Mbeya mjini kwa ninachokiona basi CCM ndo inakata roho hivi.
 
wakuu nisaidieni hapa, eti hivi kwanini CCM wanatumia nguvu nyingi sana kumnadi mbele ya wananchi? mbona ukawa hawatumii nguvu kubwa kumnadi LOWASA? why?

Magufuli ni sawa na mchele wa kupikia vitumbua kwa hiyo ni kazi sana kuutumia mchele wa aina hiyo kupikia pilau
 
Kama Ingekuwa bendera ya TAIFA sawa lakini hiyo bendera ya CCM mbona hapa kwetu tumefanya ndio pazia la chooni!
 
kUTUMIA NGUVU NYINGI NI ISHARA YA UBONGO KUWA UMECHOKA KUFIKIRI. WANAHITAJI KUKOMPASATE HUO UVIVU WA KUFIKILI KWA KUTUMIA NGUVU.
 
Watanzania wana fahamu scandals na mambo mengi ndani ya serikali ya CCM ambayo kwa asilimia kubwa Rais kikwete ameshindwa kuyatolea maamuzi magumu. Nchi hii tuna tegemea fedha za wafadhili kwa kila jambo na fedha hizo hizo za wafadhili ndio mheshimiwa na wenzake wahuni wanazipiga panga na kuneemesha matumbo yao na familia zao. Hili watanzania wanalifahamu vizuri sana. Sasa unapo mnadi mgombea wa CCM hata kama angekuwa na medals za ma Phd mwili mzima ni lazima utumie nguvu ya ziada kuwadanganya watanzania kwa mara ingine. Kumbuka kwamba Magufuli hawezi kuwa Rais kwani watanzania wanafahamu kwamba ana kiburi, dharau na muongo kwa watanzania wa kawaida.
 
Back
Top Bottom