KAKA A TAIFA JF-Expert Member Joined Apr 27, 2011 Posts 566 Reaction score 83 Jul 9, 2012 #1 Je ungekuwa wewe ungefanyaje?
M mhondo JF-Expert Member Joined Apr 23, 2011 Posts 968 Reaction score 359 Jul 9, 2012 #2 KAKA A TAIFA said: Je ungekuwa wewe ungefanyaje? Click to expand... Kuhusu nini?
Baba Collin JF-Expert Member Joined Aug 1, 2011 Posts 456 Reaction score 58 Jul 9, 2012 #3 mbna hueleweki?
Donnie Charlie JF-Expert Member Joined Sep 16, 2009 Posts 19,025 Reaction score 22,550 Jul 9, 2012 #4 Ningeshindwa ku-attach photo kama wewe
Preta JF-Expert Member Joined Nov 28, 2009 Posts 24,320 Reaction score 18,886 Jul 9, 2012 #5 Never give up said: Ningeshindwa ku-attack photo kama wewe Click to expand... mi ningeshindwa kuattach....
Never give up said: Ningeshindwa ku-attack photo kama wewe Click to expand... mi ningeshindwa kuattach....
conveter Senior Member Joined Jun 6, 2012 Posts 119 Reaction score 16 Jul 10, 2012 #6 Ningeshangaa. :eek2:
A amazon Member Joined May 30, 2012 Posts 55 Reaction score 13 Jul 10, 2012 #7 Ningekimbia like the way am doing right now baada ya kushindwa kukuelewa..