Wawekezaji rudini nyumbani sasa kumenoga

Wawekezaji rudini nyumbani sasa kumenoga

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Posts
11,368
Reaction score
23,305
Karibu sana Yusuph Manji na Wadau wengine ambao iliwabidi muondoke nchini kutokana na kuwa na mazingira magumu wakati ule.

Sasa kumenoga. Tumempata Rais ambaye hana neno na mtu. Mpole,mama na dada pia. Huu ni wakati wa kurudisha kile kilichopotea.

Na watu wengine mlio nje njooni mje muwe wawekezaji hii nchi ina mali ambazo zinapaswa kupakuliwa. Njooni watu walikuwa hawana kazi mje muwape kazi sasa.

Karibuni sana. Na ASANTENI KWA KUJA.
 
Hiyo ni sawa,ila bado wapo wasiokubaliana na juhudi hizi zinazoendelea,bado tuna kazi ya kuwaelimisha kuwa watoke waliko kwamia na kwa pamoja tujenge taifa letu. Na pia waache kuwaona wengine wengine maadui kwa sababu ya uvivu wao.
 
Basi kwa kuwa tumebahatika kumpata mama, unaonaje tumpe mitano tena, baadaye tumlazimishe....
 
Ni ukweli ulio wazi kwamba shutuma nyingi za manji zilikuwa ni zengwe tu na kama vile mkomeshe akome, kama alikosea mahali ameshajifunza, asahau yote na asamehe aanze upya.
 
Ni ukweli ulio wazi kwamba shutuma nyingi za manji zilikuwa ni zengwe tu na kama vile mkomeshe akome, kama alikosea mahali ameshajifunza, asahau yote na asamehe aanze upya.
Mbona munakuwa mabwege kiasi hiki? UKweli umeupata wapi? Umemsahau muda mfupi huu? Foooool!
 
Ni ukweli ulio wazi kwamba shutuma nyingi za manji zilikuwa ni zengwe tu na kama vile mkomeshe akome, kama alikosea mahali ameshajifunza, asahau yote na asamehe aanze upya.
asikudanganye mtu huyo jamaa ni fisadi na mdawa wa kulevya mzuri.
 
Karibu sana Yusuph Manji na Wadau wengine ambao iliwabidi muondoke nchini kutokana na kuwa na mazingira magumu wakati ule.

Sasa kumenoga. Tumempata Rais ambaye hana neno na mtu. Mpole,mama na dada pia. Huu ni wakati wa kurudisha kile kilichopotea.

Na watu wengine mlio nje njooni mje muwe wawekezaji hii nchi ina mali ambazo zinapaswa kupakuliwa. Njooni watu walikuwa hawana kazi mje muwape kazi sasa.

Karibuni sana. Na ASANTENI KWA KUJA.
Hebu rudia tena
FB_IMG_1622697608979.jpg
 
Karibu sana Yusuph Manji na Wadau wengine ambao iliwabidi muondoke nchini kutokana na kuwa na mazingira magumu wakati ule.

Sasa kumenoga. Tumempata Rais ambaye hana neno na mtu. Mpole,mama na dada pia. Huu ni wakati wa kurudisha kile kilichopotea.

Na watu wengine mlio nje njooni mje muwe wawekezaji hii nchi ina mali ambazo zinapaswa kupakuliwa. Njooni watu walikuwa hawana kazi mje muwape kazi sasa.

Karibuni sana. Na ASANTENI KWA KUJA.
Nduli ameondoka sasa mambo swari,
 
Back
Top Bottom