Wauzaji wa freezers, Nahitaji

Wauzaji wa freezers, Nahitaji

iron woman

Senior Member
Joined
Apr 22, 2013
Posts
147
Reaction score
19
habari ndugu
naomba mnisaidie kwa anayeuza freezers anipatie bei na picha kama inawezekana
 
maduka ya huku nilipo yako machache na bei juu sana naona bora kuagiza kutoka sehemu kwa choice ninayotaka
 
Mkuu ukihitaji friji ya kawaida, nishtue! Ninayo kubwa,ni kama mpya tu! Imetumika miezi mitatu tu bei ni 0692321070 Mbezi-Africana!
 
Kuna mafrizer jamaa wanauza, yapo kama matano, kila moja ni 1M, haya yamenunuliwa 2.5M ila biashara yao ikagoma so yapo sokoni!
 
Niko Dodoma ukihitaji niambie, lipo nimeliweka ndani niliacha biashara baada ya kuona naibiwa. Lita 1000 bei maelewano.
 
400,000/= tu Mkuu! Ina mlango Mdogo wa juu wa freezer na ule wa kawaida! YaanI ni bado mbichi kabisa, ukitaka kuiona usisite kupiga 0692321070.


Mkuu document zake za warant unazo...kama unazo nijulishe tufanye biashara.
 
Niko Dodoma ukihitaji niambie, lipo nimeliweka ndani niliacha biashara baada ya kuona naibiwa. Lita 1000 bei maelewano.
habari ndugu vipi mAelewano ya bei?
naomba ni PM bei yako tufanye biashara
 
Back
Top Bottom