mkuu nielekeze nije kesho jioni sawa
andaa paspoti,kadi ya hospitali na nauli 2000ksh
Falcon usimueleze Lukelo ilipo Casablanca maana kaoa juzi. akishuka kule chini thamani ya papuchi itakua imeshuka sana ataacha mke. Labda aende Royal Courts wakati mama anajiandaa kulala yeye ashuke pale chini ya Royal mle mle ndani. mama kama sio shapu anaweza asijue pale kuna watu wanafanya dhambi. kesho nitampeleka Lukelo Mtwapa nimjulishe kwamba Dar vyangu wote walokole. Kuna tajiri mmoja bongo alikwenda Mtwapa aliporudi home mabasi yake akayabadili jina na kuyaita MOMBASA RAHA
Falcon usimueleze Lukelo ilipo Casablanca maana kaoa juzi. akishuka kule chini thamani ya papuchi itakua imeshuka sana ataacha mke. Labda aende Royal Courts wakati mama anajiandaa kulala yeye ashuke pale chini ya Royal mle mle ndani. mama kama sio shapu anaweza asijue pale kuna watu wanafanya dhambi. kesho nitampeleka Lukelo Mtwapa nimjulishe kwamba Dar vyangu wote walokole. Kuna tajiri mmoja bongo alikwenda Mtwapa aliporudi home mabasi yake akayabadili jina na kuyaita MOMBASA RAHA
Falcon usimueleze Lukelo ilipo Casablanca maana kaoa juzi. akishuka kule chini thamani ya papuchi itakua imeshuka sana ataacha mke. Labda aende Royal Courts wakati mama anajiandaa kulala yeye ashuke pale chini ya Royal mle mle ndani. mama kama sio shapu anaweza asijue pale kuna watu wanafanya dhambi. kesho nitampeleka Lukelo Mtwapa nimjulishe kwamba Dar vyangu wote walokole. Kuna tajiri mmoja bongo alikwenda Mtwapa aliporudi home mabasi yake akayabadili jina na kuyaita MOMBASA RAHA
karibu mombasa mkuu,mi nimeamua kujiongeza kuja huku kenya.nauli 40000tsh au 2000ksh kwa tahmeed au ratco luxury
duuh kumbe sura wanauzaga.fanya yako mkuu utafeli kufuatilia maisha ya watu
Lukelo naona tayari umezoea kulala bila chupi na kula tunda la mti wa katikati bila kuombwa vocha au chips. Hongera kwa kuvuta jiko.
Kuna jamaa yangu siku ya kwanza honeymoon alipomaliza kula uroda alimuambia mkewe..CHUKUA HELA YA VOCHA KWENYE SURUALI. mke aliposhangaa ndio jamaa akakumbuka kwamba hiyo hudma ni bure
Tehetehe
Machimbo yao ni "Marry Brown" au "KFC" utakuta meza zimejaa lakini wote wanapiga domo tu hawana wanachonunua. "Samaki Samaki" hawathubutu kupasogelea.
jamaa kanichoka sana
Mtoa mada sijui amekula maharage ya wapi yuleee...sasa kwa taarifa yako smart customers hufanya comparison ya bei na ubora wa bidhaa Kwa kuuza sura
Mkuu hebu nawe tupe experience yako siku ya kwanza baada ya kumiliki jiko