ministrant
JF-Expert Member
- Jan 17, 2014
- 1,376
- 2,573
Who are you?Unataka kuhalalisha haramu?? ILE NI HARAMU HATUTAKI KUNAJISI DINI ZA WATU. Ihallalishwe Moshi, Arusha na Mbeya tu.
Who are you?Unataka kuhalalisha haramu?? ILE NI HARAMU HATUTAKI KUNAJISI DINI ZA WATU. Ihallalishwe Moshi, Arusha na Mbeya tu.
Halmashauri zitachangia ongezeko la bei tu ya bidhaa sokoni, maana wao kipaumbele ni maokoto tu.Nashauri wauza kitimoto wote wasajiliwe na Halmashauri husika. Ili kuboresha huduma na mazingira ya usafi zilipo ofisi za wauza kitimoto