Waungwana huu ni mtego au nile dundo tu?

Waungwana huu ni mtego au nile dundo tu?

Kiukweli nilijaribu kulala sebulen nkashindana na mbu nkaenda zangu lala nae chumbani ila kabla sijaenda lala nilipita toi na sabun. . . . . dont ask more. . . . . ila kiukweli binti hajaguswa na ameamka mapema na amesepa huku akiomba radhi kwamba alilewa na mvua. . . . nikamwambia usiwaze mama ndo mana nikakuacha salama. . . . ila nkamwambia siku nyingine ukija mzima kwa style hyo sikuachi. . . .
 
Kiukweli nilijaribu kulala sebulen nkashindana na mbu nkaenda zangu lala nae chumbani ila kabla sijaenda lala nilipita toi na sabun. . . . . dont ask more. . . . . ila kiukweli binti hajaguswa na ameamka mapema na amesepa huku akiomba radhi kwamba alilewa na mvua. . . . nikamwambia usiwaze mama ndo mana nikakuacha salama. . . . ila nkamwambia siku nyingine ukija mzima kwa style hyo sikuachi. . . .
Hongera Mkuu, umeepuka mambo Mengi Sana ukizingatia January ipo mlangoni, Yaani UNGEPITA NAE TU ungeleta post nyingi Sana Humu kuhusu Hilo GOMA.
 
nipo sana huyo kama sio mke wake wa ndoa unaosha kuovertake sio dhambi bora unaona mbele na gari ina uwezo
 
Yani ukalala na mwanamke hapo pembeni, yani huja...yani usipime hata oil...yani wewe buree kabisa
Madam, wakati mwengine no bora Hivyo! Kumgonga Demu wa mshkaji ni usaliti wa hali ya juu Sana. Utasutwa Na nafsi yako mpaka siku unarudi udongoni. Mbaya zaidi Jamaa mwenyewe awe anakuheshimu Na awe rafiki wa shida Na raha. Kuliko nifanye Hivyo in bora niende sinza nikatafute GOMA Kali kuliko hata huyo shemeji.
 
Madam, wakati mwengine no bora Hivyo! Kumgonga Demu wa mshkaji ni usaliti wa hali ya juu Sana. Utasutwa Na nafsi yako mpaka siku unarudi udongoni. Mbaya zaidi Jamaa mwenyewe awe anakuheshimu Na awe rafiki wa shida Na raha. Kuliko nifanye Hivyo in bora niende sinza nikatafute GOMA Kali kuliko hata huyo shemeji.

Khaaa jamani yani....yani mwenzio ana kiu...yani eee haya bana
 
Yani ukalala na mwanamke hapo pembeni, yani huja...yani usipime hata oil...yani wewe buree kabisa

Believe me nilitamani kufanya ivo na hapo dushe limesimama mpaka misuli inauma jumlisha na kabaridi cha mvua, lakin niliwaza vitu vingi tu mf sikuwa hata na ndom ndan naanzaje kwenda dry......
 
Believe me nilitamani kufanya ivo na hapo dushe limesimama mpaka misuli inauma jumlisha na kabaridi cha mvua, lakin niliwaza vitu vingi tu mf sikuwa hata na ndom ndan naanzaje kwenda dry......

Sasa kwani ndom unaziagiza na bus?
 
Babu hao wanaofanya majukumu sahivi wanastahili bakora (bakora ni sunna)
Mi nshamaliza kila kitu nimekaa nasubiri vidume viamke kunywa chai

Wewe umeona post yako ilikuwa saa ngapi?

Hizo bakora mhhhhhhh...

Mpotoshe tu mwenzio mi nakucheki, yani mbuzi kajikwaa kafia kwako unawaza kumzika? Oooh mapaja choma, mkia na damu kaanga, ulimi na kichwa pika supu, mbavu ziroast, ngozi ianike utaiuza.... 😛eep:

Wewe ndiyo sasa unamuuza mwenzio....

Siku akija na machozi unageuka na kumcheka....Mwache achanganye na zake. Halafu, kuna utamu gani kula kibudu??
 
Wewe umeona post yako ilikuwa saa ngapi?

Hizo bakora mhhhhhhh...



Wewe ndiyo sasa unamuuza mwenzio....

Siku akija na machozi unageuka na kumcheka....Mwache achanganye na zake. Halafu, kuna utamu gani kula kibudu??

Kajikwaa tu akazimia bado hajawa kibudu
 
Wewe ushapiga mzigo zamani halafu unatuzingua sisi hapa
 
Back
Top Bottom