Waungwana huu ni mtego au nile dundo tu?

Waungwana huu ni mtego au nile dundo tu?

Nakubaliana na Donald Trump waafrika wezi na wanawaza ngono tu.


Ndiyo maeneo yetu ya kujidai hayo....

Ila kama ni wizi wazungu wasingeweka security systems kwa vile wao siyo wezi.

Hilo la ngono watuachie kwa sababu hawana ubavu huo...ni midebwedo. Na inawauma sana!

Tatizo letu tunashindwa kujua ni wakati gani tufanye nini. Imekuwa kama ule msemo wao kuwa "any time is tea time"!

Labda tuchanganye na zetu ili tufanye commercial sex....tutavuna mabilioni..why not? Si ni eneo letu la kujidai bwana?
 
Mla vya watu nae huliwa what comes around goes around swali je ungekuwa wewe ndo unataka kufanyiwa ivo ungejisikiaje? Wanawake ni dhaifu huenda anakutega stay loyal kurukaruka sio mpango
 
Wewe ni mchokozi sana...

Halafu ujue wenzio hawajamaliza majukumu ya alfajiri wewe umeshakimbilia MMU

cc King'asti...

Babu hao wanaofanya majukumu sahivi wanastahili bakora (bakora ni sunna)
Mi nshamaliza kila kitu nimekaa nasubiri vidume viamke kunywa chai
 
Last edited by a moderator:
Mla vya watu nae huliwa what comes around goes around swali je ungekuwa wewe ndo unataka kufanyiwa ivo ungejisikiaje? Wanawake ni dhaifu huenda anakutega stay loyal kurukaruka sio mpango

Mpotoshe tu mwenzio mi nakucheki, yani mbuzi kajikwaa kafia kwako unawaza kumzika? Oooh mapaja choma, mkia na damu kaanga, ulimi na kichwa pika supu, mbavu ziroast, ngozi ianike utaiuza.... 😛eep:
 
Back
Top Bottom