Waumini waluteri bado kuona waraka wa maaskofu - arusha

Waumini waluteri bado kuona waraka wa maaskofu - arusha

Joined
Nov 23, 2011
Posts
45
Reaction score
17
Tumsifu Yesu Kristo. Waaraka wa Maaskofu bado haujawafikia na kusomwa kw waumini wa-Luteri Arusha kama ambavyo umewafikia na kusomewa waumini wa-Katoliki Arusha. Swali langu; huwo waraka haujawafikia wa-Luteri wa Arusha tu au ni Tanzania nzima? na kwanini mpaka dakika hii haujawafikia wa-Luteri na lini utawafikia? Naomba wahusika yaani viongozi wakuu wa thehebu la Ki-lutheri wanijibu.
 
Mwanza umesomwa kwa msisitizo Mkubwa.
 
Back
Top Bottom