Wauaji wa Rais Kabila watoroka gerezani

Wauaji wa Rais Kabila watoroka gerezani

JPM atasaini kuwanyonga wote. Kwake "hapa ni kazi tu" Si unajua mtu akiwa na roho mbaya!
kutekeleza sheria sio roho mbaya....wenye roho mbaya ni wale walioitunga
 
Hii ni movie....yamesemwa mengi sana juu ya uhusika wa "Kabila" katika mauwaji ya alieyekuwa Rais "Kabila".
 
Hii ni movie....yamesemwa mengi sana juu ya uhusika wa "Kabila" katika mauwaji ya alieyekuwa Rais "Kabila".
ni propaganda ya kuwaficha wauaji
 
  • Thanks
Reactions: SMU
Back
Top Bottom