SMU
JF-Expert Member
- Feb 14, 2008
- 9,613
- 7,907
Ndivyo inavyosemwa.Kwamba mtoto alimuua baba?
Ndivyo inavyosemwa.Kwamba mtoto alimuua baba?
Form sixWe ni mkongomani?
Andka kiswahili wengine hizi lugha za kienyeji hatuelewi.Sandio nn cbola wangemalizana tyuu
Nimefanya nae "kazi" mzee Kabila Joseph sio mwanae wa viuno vyakePhenotypically hilo sio kweli...kwa wale tuliowahi kumuona Kabila baba
kama wewe ni MWANAUME nasikitika kukuambia jitathmini vizuri huenda hiyo jinsia ulisingiziwa sio yako.cbola ...... tyuu ....
Sasa ndio nini? Si bora wangemalizana tu.Sandio nn cbola wangemalizana tyuu
Ndicho ninachoaminiWameruhusiwa tu kuondoka maana hakuna kesi. Aliyewatuma ndo kashika makali
Kutakuwa na planned issue ukizingatia namna utawala huu ulivyoingia na sasa umelazimishwa kuachia ngazi. Note,it can be tactical regrouping of allies!Inasemekana wahusika wa mauaji wa Rais wa zamani wa DRC wametoroka jela.
Convicts in Kabila assassination escape | IOL
Hapa naona ule umuhimu wa utekelezwaji wa adhabu ya kifo.
Not true my friend. Tafuta habari zaidi.Phenotypically hilo sio kweli...kwa wale tuliowahi kumuona Kabila baba
Ikonas imatuta ahemuya kabsa aiseelugha za kifesibuku hizi zimefikaje humu!!!!!!
Si walitumwa na Kagame hao... Ina maana kagame ndo amewatorosha.Inasemekana wahusika wa mauaji wa Rais wa zamani wa DRC wametoroka jela.
Convicts in Kabila assassination escape | IOL
Hapa naona ule umuhimu wa utekelezwaji wa adhabu ya kifo.
Kumbe ni tamaa zakipuuz kumbeSasa ndio nini? Si bora wangemalizana tu.
Haya mlokuwa hamjamuelewa huyu jamaa someni hapa.
[emoji13]