Watumishi wa umma wahitaji salary slip wakope kupeleka watoto shule

pacoma

JF-Expert Member
Apr 6, 2014
631
500
Watumishi wa umma wanahangaika kupata salary slip ili waweze kukopa kwenye mabenki,kuwalipia watoto ada,wamesema tangu mwezi wa 8 hawajapata salary slip mpaka Sasa,ukiuliz unabiwa hazijatoka,wanamuomba waziri husika,afuatilie jambo hilo.
 

seph0408

JF-Expert Member
Aug 26, 2011
1,131
2,000
Hiyo si statement printed kuonesha makato ya basic to net salary paid. Sasa ishu ya mhasibu Wa payroll kuprint inasumbua nin? Hakuhitaji tamko hapo......uzembe mwingine uzeee
 

Kaluguyu

Senior Member
Jun 21, 2011
174
250
Hiyo si statement printed kuonesha makato ya basic to net salary paid. Sasa ishu ya mhasibu Wa payroll kuprint inasumbua nin? Hakuhitaji tamko hapo......uzembe mwingine uzeee
Acha umbumbumbu wako wewe kama hujui vitu vingine jaribu kuuliza uelimishwe.
 

ALBERT Jm

Member
Dec 19, 2016
7
45
Lakini shule si ni bure au wanapeleka watoto private schools?.......
Wewe sio kila kitu ni bure ko shulen wanagawa sare za shule, daftar,na je Kama mtoto yupo advance poket money serikal inagawa?? Na hela ya kupigia kopi vitabu wanakupa??? Tafsiri ya elimu bure isitulemaze akili
 

Masiya

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
6,729
2,000
Kaka watù bado hawajabadilika wanawapeleka private.je wewe mtoto wako yuko private?
Shule za umma nazo zinamambo _kwa miezi tisa shule ya dar haina mwalimu wa masomo nyeti _sasa hapo ukipeleka mtoto private inakuwaje?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom