Watumishi wa umma tegemeeni mishahara kupanda kwa asilimia 100 mwaka huu wa fedha 2020/2021

Torero

Senior Member
Dec 22, 2017
106
225
Ndugu,

Nimeona Bora niandike baada kuona kila dalili njema kwa serikali yetu tukufu itapandisha mishahara kwa watumishi wa Umma kwa asilimia walau 100 Kama si mara dufu. Sababu kubwa mwa dalili hizo ni huu ugonjwa wa Corona utapelekea watumishi kuonewa huruma kwa kupunguziwa makali ya maisha.

Kwa bahati nzuri Sana tuna serikali sikivu, na makini Sana inayojali maisha ya watumishi wake. Mwaka huu watumishi wa Uma kaeni tayari kwa mishahara minono

Sent using Jamii Forums mobile app
 

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Dec 4, 2013
8,027
2,000
Ndugu,

Nimeona Bora niandike baada kuona kila dalili njema kwa serikali yetu tukufu itapandisha mishahara kwa watumishi wa Umma kwa asilimia walau 100 Kama si mara dufu. Sababu kubwa mwa dalili hizo ni huu ugonjwa wa Corona utapelekea watumishi kuonewa huruma kwa kupunguziwa makali ya maisha.

Kwa bahati nzuri Sana tuna serikali sikivu, na makini Sana inayojali maisha ya watumishi wake. Mwaka huu watumishi wa Uma kaeni tayari kwa mishahara minono

Sent using Jamii Forums mobile app

SEREKALI SIKIVU ipi hiyoo??au unaongelea hii inayowanyanyasa watumishi wa UMA?? Toka 2015 isiyoo taka kuajiri wadogo zetu walimu.
 

Centia2

JF-Expert Member
Feb 20, 2020
287
500
Mbele ya siasa kila kitu kinawezekana
ila hizi ndoto zako za mchana ni vema kubaki nazo,siyo kila ndoto husimuliwa!!
Ndugu,

Nimeona Bora niandike baada kuona kila dalili njema kwa serikali yetu tukufu itapandisha mishahara kwa watumishi wa Umma kwa asilimia walau 100 Kama si mara dufu. Sababu kubwa mwa dalili hizo ni huu ugonjwa wa Corona utapelekea watumishi kuonewa huruma kwa kupunguziwa makali ya maisha.

Kwa bahati nzuri Sana tuna serikali sikivu, na makini Sana inayojali maisha ya watumishi wake. Mwaka huu watumishi wa Uma kaeni tayari kwa mishahara minono

Sent using Jamii Forums mobile app
When your toddler was learning to walk, you’d encourage her to get back up after she fell down,Parents should practice that approach as their children get older.
 

Amri kuu ni Upendo

JF-Expert Member
Oct 18, 2012
735
500
K
Ndugu,

Nimeona Bora niandike baada kuona kila dalili njema kwa serikali yetu tukufu itapandisha mishahara kwa watumishi wa Umma kwa asilimia walau 100 Kama si mara dufu. Sababu kubwa mwa dalili hizo ni huu ugonjwa wa Corona utapelekea watumishi kuonewa huruma kwa kupunguziwa makali ya maisha.

Kwa bahati nzuri Sana tuna serikali sikivu, na makini Sana inayojali maisha ya watumishi wake. Mwaka huu watumishi wa Uma kaeni tayari kwa mishahara minono

Sent using Jamii Forums mobile app
kwa mimi mtumishi wa umma, huu ni kati ya nyuzi mbaya kabisa kuwahi kuzisoma yaani!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom