greybakuza
JF-Expert Member
- Jan 8, 2016
- 897
- 1,278
Kigoma mjini (Kwa ZZK) inapovuliwa migebuka mpaka kibondo ni 250KM. Mbunge wa kibondo simfahamu lkn ni wa Kijani.Mbunge wenu ni wa chechemaa au chamadume aka CHADEMA ?
Kigoma mjini (Kwa ZZK) inapovuliwa migebuka mpaka kibondo ni 250KM. Mbunge wa kibondo simfahamu lkn ni wa Kijani.Mbunge wenu ni wa chechemaa au chamadume aka CHADEMA ?
We umejuaje ilihali haupo huku...?. Jidanganye tu sisi tuendelee kukandamiza migebhukaKibondo wanakula dagaa tena wa Mwanza,migebuka umekua shida kupatikana hata Kigoma ziwani !!!
Muitoe wapi!!?We umejuaje ilihali haupo huku...?. Jidanganye tu sisi tuendelee kukandamiza migebhuka
Nipo mjini hapa,we jipe moyoWe umejuaje ilihali haupo huku...?. Jidanganye tu sisi tuendelee kukandamiza migebhuka
Sisi tunajua kibondo. Kigoma. Ujiji ni jirani jirani kama Kinondoni na Ilala na Ubungo na Temeke. Kumbe ni mbali hivyoKigoma mjini (Kwa ZZK) inapovuliwa migebuka mpaka kibondo ni 250KM. Mbunge wa kibondo simfahamu lkn ni wa Kijani.
Ina mana nyie ELIMU huwa mnalipwa tofauti na sisi? Mbona sisi idara ya MIFUGO karibia tunamaliza kutumia mshahara wetu! Nyie ELIMU ni punching bag ya serikali vumilieni tu!Hivi kuna mtumishi yoyote idara ya elimu halmashauri ya wilaya kibongo ameshalipwa mshahara mbona halmashauri nyingine wamelipwa tangia tarehe kumi na nane ya mwezi huu tatizo nn kibondo
Ina mana nyie ELIMU huwa mnalipwa tofauti na sisi? Mbona sisi idara ya MIFUGO karibia tunamaliza kutumia mshahara wetu! Nyie ELIMU ni punching bag ya serikali vumilieni tu!Hivi kuna mtumishi yoyote idara ya elimu halmashauri ya wilaya kibongo ameshalipwa mshahara mbona halmashauri nyingine wamelipwa tangia tarehe kumi na nane ya mwezi huu tatizo nn kibondo
Ngoja tuisome namba sote kwapamoja.Sio huko Kibondo tu hata halmashauri ya wilaya ya Itilima mkoa wa Simiyu mpaka leo Jumanne tarehe 23/04/2019 watumishi wake nao hawajapata mshahara wa mwezi April 2019.
Hatareee mkuu kibondo to kigoma/Ujiji pana mwendo na pana pori la kutisha hapo mto malagarasi hukatiz mwenyew usiku.Sisi tunajua kibondo. Kigoma. Ujiji ni jirani jirani kama Kinondoni na Ilala na Ubungo na Temeke. Kumbe ni mbali hivyo
kweli mkuu kaliua badoHata halmashauli ya kaliua bado mishahara haijatoka
anaongea asicho kijua mkuu achana naeUnaijua Kibondo au unapost tu!? Migebuka wanaitoa wapi!!??
Nasikia huko kila mtu ana SMG na risasi zinauzwa kama madawa ya kulevya Kinondoni au kama bhangi ndani ya gereza la SegereaHatareee mkuu kibondo to kigoma/Ujiji pana mwendo na pana pori la kutisha hapo mto malagarasi hukatiz mwenyew usiku.