Watumishi hewa 169 wagundulika mkoani Kigoma

Watumishi hewa 169 wagundulika mkoani Kigoma

Swali la kujiuliza ni kwamba hao watumishi mishahara yao inawafikia au inaishia kwa wakuu wa idara?
Wapiga hizo dili ni wengi na mikoa mingine ijitahidi kufanya hivyo kuokoa hizo hela
Haiwafikii na hawana habari kabisa! Kuna mtu ameakutwa na Check Number 2, ili hali hiyo ya pili haijui.
Kuna watu waliandika barua na kuacha kazi tangu 2008; na wengine pia walistaafu tangu 2006, wote hao mpaka sasa mshahara unatoka ila HAUWAFIKII.
Wakurugenzi n.k matumbo joto.
 
Tungependa pia kujua hao wanao pokea ni wakina nani hiyo mishahara je wachukuliwa hatua gani? Juzi tu tumesoma mtu kafungwa miaka 23 kwa kuibia serikali milion 4 je hawa nao?
 
sasa hivi upinzani badala ya kuungana na jpm wao wameanza kutetea ujinga kama huu
watumishi 169 hewa kwa mkoa mmoja tena wa pembezoni je kwa jiji kama DAR na ARUSHA ambako wakuu wengi wa IDARA NI wapiga dili sijui hali ikoje mpaka sasa
kwa Dar sina shaka na dogo, utasikia wako segerea, kisutu, segerea, then segerea miaka 5.
 
wahusika wakuu wa mishahara hewa ni wakurugenzi,maafisa utumishi na wafanyakazi wa hazina wasiowatumishi. iweje salary slip za watumishi waliofariki,acha kazi na hata kustaafu ziendelee kutoka toka hazina? je hazina na wakurugenzi hawalijui hili? ukitaka kuondoa watumishi hewa dili na wakurugenzi na watu wa hazina. nje ya hapo ni mbwembwe zisizo na msingi....
 
Huu uhakiki wa Wafanyakazi hewa ,Kimbunga chake kitawapitia wengi sana .
Kuanzia Wahasibu,Wakurugenzi na Wakuu wa Idara .
 
Haiwafikii na hawana habari kabisa! Kuna mtu ameakutwa na Check Number 2, ili hali hiyo ya pili haijui.
Kuna watu waliandika barua na kuacha kazi tangu 2008; na wengine pia walistaafu tangu 2006, wote hao mpaka sasa mshahara unatoka ila HAUWAFIKII.
Wakurugenzi n.k matumbo joto.
Huu uhakiki wa Wafanyakazi hewa ,Kimbunga chake kitawapitia wengi sana .
Kuanzia Wahasibu,Wakurugenzi na Wakuu wa Idara .
Huu uhakiki wa Wafanyakazi hewa ,Kimbunga chake kitawapitia wengi sana .
Kuanzia Wahasibu,Wakurugenzi na Wakuu wa Idara .
Huu uhakiki wa Wafanyakazi hewa ,Kimbunga chake kitawapitia wengi sana .
Kuanzia Wahasibu,Wakurugenzi na Wakuu wa Idara .
Huu uhakiki wa Wafanyakazi hewa ,Kimbunga chake kitawapitia wengi sana .
Kuanzia Wahasibu,Wakurugenzi na Wakuu wa Idara .
Huu uhakiki wa Wafanyakazi hewa ,Kimbunga chake kitawapitia wengi sana .
Kuanzia Wahasibu,Wakurugenzi na Wakuu wa Idara .
Huu uhakiki wa Wafanyakazi hewa ,Kimbunga chake kitawapitia wengi sana .
Kuanzia Wahasibu,Wakurugenzi na Wakuu wa Idara .
Huu uhakiki wa Wafanyakazi hewa ,Kimbunga chake kitawapitia wengi sana .
Kuanzia Wahasibu,Wakurugenzi na Wakuu wa Idara .
Huu uhakiki wa Wafanyakazi hewa ,Kimbunga chake kitawapitia wengi sana .
Kuanzia Wahasibu,Wakurugenzi na Wakuu wa Idara .
Huu uhakiki wa Wafanyakazi hewa ,Kimbunga chake kitawapitia wengi sana .
Kuanzia Wahasibu,Wakurugenzi na Wakuu wa Idara .
Huu uhakiki wa Wafanyakazi hewa ,Kimbunga chake kitawapitia wengi sana .
Kuanzia Wahasibu,Wakurugenzi na Wakuu wa Idara .
Huu uhakiki wa Wafanyakazi hewa ,Kimbunga chake kitawapitia wengi sana .
Kuanzia Wahasibu,Wakurugenzi na Wakuu wa Idara .
Huu uhakiki wa Wafanyakazi hewa ,Kimbunga chake kitawapitia wengi sana .
Kuanzia Wahasibu,Wakurugenzi na Wakuu wa Idara .
Huu uhakiki wa Wafanyakazi hewa ,Kimbunga chake kitawapitia wengi sana .
Kuanzia Wahasibu,Wakurugenzi na Wakuu wa Idara .
Huu uhakiki wa Wafanyakazi hewa ,Kimbunga chake kitawapitia wengi sana .
Kuanzia Wahasibu,Wakurugenzi na Wakuu wa Idara .
hapo ndo tatizo linapoanzia nani wanatoa hizo cheki namba? kama sio hazina wakishirikiana na wakurugenzi?
 
Tuliomba sote acha waisome namba, HAPA KAZI TU mbele kwa mbele.
 
maafisa utumishi wanahusika moja kwa moja,hata auditors hawaruhusiwi kukagua LAWSON(lawson ni mfumo wa kompyuta wa ku-manage watumishi wa umma mfano,kupandishwa cheo n.k)
 
sasa hivi upinzani badala ya kuungana na jpm wao wameanza kutetea ujinga kama huu
watumishi 169 hewa kwa mkoa mmoja tena wa pembezoni je kwa jiji kama DAR na ARUSHA ambako wakuu wengi wa IDARA NI wapiga dili sijui hali ikoje mpaka sasa
Wewe umeungana nae kwa lipi?
 
Mshahara usiochukuliwa(unclaimed salary) ikirudishwa HAZINA huwa inawekwa katika fungu lipi la mapato? ila nakubali kuna uzembe kwa baadhi ya accounting officers kwani wilayani au kwenye ofisi ndogo unaweza kuripoti kifo cha mtumishi au mtumishi mtoro/aliyefukuzwa lakini head office hawamuondoi kwenye payroll badala yake mishahara yake inaendelea kuingia kwenye akaunti ya mhusika
 
Kama hili zoezi LA kutambua wafanyakazi hewa litakuwa endelavu, Nina uhakika miradi ya maendeleo itafanyika maana pesa nyingi zinapolea kwenye kulipa mishahara hewa. Na vile vile rais angalie kwenye manunuzi ya umma nako ni jipu, zinanunuliwa bidhaa hewa na wanafanya malipo hewa, kukidhibitiwa huko, najua kutaokoa kiasi kikubwa na kuekeza kwenye miradi inayogusa mwananchi wa kawaida. Ni hayo tu.
 
Wabandike majina hayo ya watumishi hewa kwenye notes board hasa za halmashauri tuone maana tunaziona hizo salary slip lakini watumishi walishaacha kazi, wakurugenzi wataficha baadhi ya majina ili kulinda nafasi zao hasa kilolo, iringa vijijini misungwi ulanga. Halmashauri hizo zimulikwe vizuri.... WELCOME BACK MY MOTHER LAND TANZANIA
 
Eti huyu naye ni "GT" utakuwa ubongo wako unafikiri "kinyumesaa" Hata kama Arusha ipo chini ya Chadema na UKAWA,Chadema si mamlaka ya ajira za watumishi wa Umma waliopo Arusha.Hakuna chama kilichoajiri mtumishi yeyote wa Umma,ajira za watumishi wote wa Umma zipo chini ya serikali kuu na vyombo vyake(TAMISEMI).
Wewe ndio kichaa wakutupwa
Kwa Akili zako mfu
Mtu akiitaja Arusha kaisema CDM
Mbona nyie mmezidisha Upumbavu!!

Nimesema sipati picha Arusha itakuwaje
Maana huko ndio Makao makuu ya Mafisadi
Haijarishi ccm wala CDM
Arusha &Kilimanjaro ndio kwao na wasuka madili serikalikini
Hilo linafahamika.

Sasa kama limekuuma
Kanywe asali kwa Tango
 
Tueleze wapi, tutakuja.
njoo huku BUNDA kuna jamaa kamaliza IMTU 2014 anaitwa CHARLESS MKOMBE Kahonga 8m AKAPEWA DMO kamili ndani ya miezi 4, mwezi unaofuata kahonga tena KWA HR anayoitwa MAGESA tayari jamaa akapata barua ya kwenda kusoma MPH , sasa huyo nin kama sio mtumishi hewa
 
Ina maana lile zoezi la mwigulu Nchemba halikufanikiwa kuondoa watumishi hewa?
 
Naona kama viongozi wa mikoa/wilaya ndo wanao kula pesa hiyo au kuna chain ya kuzirudisha juu, na hao hao ndo wanao hakiki.
Ni ajabu sana kwa nchi viongozi kujifanya hawajui kama kuna watumishi waliokimbia kazi na kuendelea kulipwa mishahara huku wanafanya kazi zao binafsi kama co kujuana na kugawana na hao viongozi
 
Back
Top Bottom