Watumiaji wote wa simu chini ya android version 5,kiama hicho

Watumiaji wote wa simu chini ya android version 5,kiama hicho

Uhuru24

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Posts
4,523
Reaction score
5,159
Watumiaji wote wa simu aina ya Blackberry, pia simu za aina zote zenye android chini ya 5, iPhone 4, 5, na 6 pamoja na simu zote zilizotengenezwa kabla ya mwaka 2015 kuanzia kesho tar 1 January 2021 kutakua na New update ambayo itawafanya hawatapata huduma ya WhatsApp tena mpaka pale tu watakaponunua simu nyingine.

"Maendeleo hayana chama"
 
Acha kuwatisha

Kisa wew una 9 pie au 10

[emoji28][emoji28][emoji28]
 
Acha uongo chief, whatsapp wamesema ni simu ambazo zipo chini ya android 4.0.3....hizo simu ni za zamani sana aisee.

hata kwa kisimu nilichokua natumia chuoni mwaka 2013 aina ya tecno l3 bado inaweza kutumia whatsapp 😂

Yani simu chini ya android 4.0.3 ni za zamani sana aisee miaka ya 2012 huko kushuka chini
 
Natumia vodafone VF685 android 4.4.2

Mnanishaurijw ndugu zangu hii simu itafika 2021 salama??
 
Sie mwenye ios 14.3 tunacomment hapa au tufungue uzi wetu?
 
Back
Top Bottom