Watuhumiwa wa mauaji ya Mwanza, Tanga wauawa Dar


chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,006
Likes
14,857
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,006 14,857 280
Jeshi la Polisi Kanda Maalum ya Dar es salaam limesema kuwa limefanikiwa kuwaua watuhumiwa wa mauaji yaliyotokea hivi karibuni katika mikoa ya Mwanza na Tanga.

Kamishna wa Polisi Kanda Maalum ya Dar es salaam Simon Sirro amesema kuwa mtuhumiwa mkuu wa mauaji ya watu 8 mkoani Tanga aliyefahamika kwa jina la Abuu Seif ameuawa juzi katika mapambano na askari maeneo ya Kimara, huku mtuhumiwa mkuu wa mauaji ya Mwanza akiuawa maeneo ya Buguruni.


Chanzo: EATV

uploadfromtaptalk1467028310077-jpg.360613
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,352
Likes
4,115
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,352 4,115 280
Jeshi la Polisi Kanda Maalum ya Dar es salaam limesema kuwa limefanikiwa kuwaua watuhumiwa wa mauaji yaliyotokea hivi karibuni katika mikoa ya Mwanza na Tanga.


Kamishna wa Polisi Kanda Maalum ya Dar es salaam Simon Sirro amesema kuwa mtuhumiwa mkuu wa mauaji ya watu 8 mkoani Tanga aliyefahamika kwa jina la Abuu Seif ameuawa juzi katika mapambano na askari maeneo ya Kimara, huku mtuhumiwa mkuu wa mauaji ya Mwanza akiuawa maeneo ya Buguruni.


Chanzo : EATV

View attachment 360613
HIVI MTUHUMIWA HUWA ANAUAWA AU ANAFIKISHWA KWENYE VYOMBO VYA SHERIA KUJIBU TUHUMA?
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,136
Likes
5,182
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,136 5,182 280
Wamejuaje kuwa wao ndio waliohusika na mauaji hayo? Kwanini watu hao wasikamatwe sheria ikachukua mkondo wake?
Kwa hiyo watuhumiwa hao walitoka Dar kwenda kufanya mauaji hayo?
 
U

Uncle Jei Jei

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,319
Likes
1,123
Points
280
U

Uncle Jei Jei

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,319 1,123 280
Wewe ukimuona nyoka chumbani kwako akataka kukugonga utamuua au utamrudisha porini??
labda anamshitaki kwanza ili ajue sababu za kuingia ndani kwake, halafu akijitetea alikosa chakula porini na alikuja kula mabaki ya ndani anamuachilia
 
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
3,035
Likes
960
Points
280
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
3,035 960 280
"Mtuhumiwa" "ameuawa"-Bwana wangu Yesu asifiwe sana
 

Forum statistics

Threads 1,236,624
Members 475,218
Posts 29,264,755