Watu wenye mioyo migumu

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
14,284
2,000
Aisee kumbe sisi hatupunwi


20210223_162609.jpg
 

dvj nasmiletz

JF-Expert Member
Jul 23, 2018
1,445
2,000
Kuna mkeka hapo una odds 67 kaweka tsh 50000
Ungetiki angekuwa na tsh ngap??

Na hapo jumla kapoteza tsh ngap??

Sasa huwez jua mikeka ya huko juu ya odds 67 ikitiki mingapi..tena hata kama ulitik mmoja tu. Bado ana faida ya kutosha nadhan
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom