Watu wazima , kuanzia 58 yrs Nawazoom!

Watu wazima , kuanzia 58 yrs Nawazoom!

Sitaki urithi pia .....bado nina damu changa nanazo mali na bado ninauwezo wa kuzitafuta zaidi.....unafikiri naweza chukua mali ya mtu? Bado nalipa nipo creative...soma vizuri tangazo nahitaji biashara yangu na si mali za mtu
Wazee akili zishawatulia si rahisi kupoteza urithi wa watoto wao kwa Nyapu tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hamujambo wanajf!
Nielekee kwenye point direkiti.

Wanaume mwenye age kuanzia 58 yrs kwenda juu.

Anayejiweza na mwenye uchu wa maendeleo ili tuweze kusaportiana ktk kutengeneza pesa zaidi.kibopa mwenye pesa zake ,

Mwenye kupenda kujiachia kias ili tuweze kula raha baada ya kazii,mcha mungu kiasi.

Awe na mke au asiwenaye bali tuwe na privacy yetu bila kumvunjia ndoa yke..

Anidekeze nami nimdekeze

Ajue kulea na kuhudumia sitaki bahiri ..na anisaport mtaji katika busness plan zangu

Huduma nitakazompatia cku zote ni kama

Ntakuwa liwazo na tulizo la moyo wake mda atakaonihitaji..

Ntammassage kuanzia kichwan hadi miguu na mikono yng lain

Ntampa mambo matamu yte ya dunia hii hadi akinai hasa ya chumbani,

Ntamfanya afurahi muda wote

Ill be around whenever he need me ..ntakuwepo muda wote atakaonihitaji

Akiwa na muda ningependa tusafiri ata nje ya nchi kwamambo mbalimbali

Kama yupo mkoa nipo tayari kumtembelea mara kwa mara

La mwisho mm ni ke 29 - 32yrs
Mwenye kababy face kazuri kenye aibu za kutosha, mpole usoni ila chumban sina upele

Vijana mtanisamehe sana sina nafasi kwenu na sitajisumbua nanyi

Nahitaji wazee tu..

Matusi sitaki katika uzi wangu.

NAKARIBISHA PM KWA BABAZ 58YRS UPWARD..ata ukija na fekero account sawa ila ukidhi mahitaji na vigezo

Sent using Jamii Forums mobile app
No comment
Speechless
Ati!??????
 
Hamujambo wanajf!
Nielekee kwenye point direkiti.

Wanaume mwenye age kuanzia 58 yrs kwenda juu.

Anayejiweza na mwenye uchu wa maendeleo ili tuweze kusaportiana ktk kutengeneza pesa zaidi.kibopa mwenye pesa zake ,

Mwenye kupenda kujiachia kias ili tuweze kula raha baada ya kazii,mcha mungu kiasi.

Awe na mke au asiwenaye bali tuwe na privacy yetu bila kumvunjia ndoa yke..

Anidekeze nami nimdekeze

Ajue kulea na kuhudumia sitaki bahiri ..na anisaport mtaji katika busness plan zangu

Huduma nitakazompatia cku zote ni kama

Ntakuwa liwazo na tulizo la moyo wake mda atakaonihitaji..

Ntammassage kuanzia kichwan hadi miguu na mikono yng lain

Ntampa mambo matamu yte ya dunia hii hadi akinai hasa ya chumbani,

Ntamfanya afurahi muda wote

Ill be around whenever he need me ..ntakuwepo muda wote atakaonihitaji

Akiwa na muda ningependa tusafiri ata nje ya nchi kwamambo mbalimbali

Kama yupo mkoa nipo tayari kumtembelea mara kwa mara

La mwisho mm ni ke 29 - 32yrs
Mwenye kababy face kazuri kenye aibu za kutosha, mpole usoni ila chumban sina upele

Vijana mtanisamehe sana sina nafasi kwenu na sitajisumbua nanyi

Nahitaji wazee tu..

Matusi sitaki katika uzi wangu.

NAKARIBISHA PM KWA BABAZ 58YRS UPWARD..ata ukija na fekero account sawa ila ukidhi mahitaji na vigezo

Sent using Jamii Forums mobile app

Asante kwa kutufikiria sisi Wahenga wacha nije kuyajenga huko
 
Hamujambo wanajf!
Nielekee kwenye point direkiti.

Wanaume mwenye age kuanzia 58 yrs kwenda juu.

Anayejiweza na mwenye uchu wa maendeleo ili tuweze kusaportiana ktk kutengeneza pesa zaidi.kibopa mwenye pesa zake ,

Mwenye kupenda kujiachia kias ili tuweze kula raha baada ya kazii,mcha mungu kiasi.

Awe na mke au asiwenaye bali tuwe na privacy yetu bila kumvunjia ndoa yke..

Anidekeze nami nimdekeze

Ajue kulea na kuhudumia sitaki bahiri ..na anisaport mtaji katika busness plan zangu

Huduma nitakazompatia cku zote ni kama

Ntakuwa liwazo na tulizo la moyo wake mda atakaonihitaji..

Ntammassage kuanzia kichwan hadi miguu na mikono yng lain

Ntampa mambo matamu yte ya dunia hii hadi akinai hasa ya chumbani,

Ntamfanya afurahi muda wote

Ill be around whenever he need me ..ntakuwepo muda wote atakaonihitaji

Akiwa na muda ningependa tusafiri ata nje ya nchi kwamambo mbalimbali

Kama yupo mkoa nipo tayari kumtembelea mara kwa mara

La mwisho mm ni ke 29 - 32yrs
Mwenye kababy face kazuri kenye aibu za kutosha, mpole usoni ila chumban sina upele

Vijana mtanisamehe sana sina nafasi kwenu na sitajisumbua nanyi

Nahitaji wazee tu..

Matusi sitaki katika uzi wangu.

NAKARIBISHA PM KWA BABAZ 58YRS UPWARD..ata ukija na fekero account sawa ila ukidhi mahitaji na vigezo

Sent using Jamii Forums mobile app
58+yrs naona unamendea pension za wazee wetu... af unatangaza kanakwamba unaomba kazi ya uhasibu katika kiwanda cha kusindika vyura[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Wanawake bana sometimes akili zenu mnazijua wenyewe yaan mnafikiri kwamba, being a woman somehow excludes u from the use of common sense[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimekumbuka Kauli Ya Rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania, Alisema Wazi Wazi
Hapa Haipendwi Kampuni
Hapa Inapendwa Pesa Tu


Thread Nzuri Iliyojielekeza Kwenye Points
Nyakati Hizi Ni Pesa Tu😂😁😀😄
 
58+yrs naona unamendea pension za wazee wetu... af unatangaza kanakwamba unaomba kazi ya uhasibu katika kiwanda cha kusindika vyura[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Wanawake bana sometimes akili zenu mnazijua wenyewe yaan mnafikiri kwamba, being a woman somehow excludes u from the use of common sense[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
Imekukera kwani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha unafiki huwendi mbinguni
Nimekumbuka Kauli Ya Rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania, Alisema Wazi Wazi
Hapa Haipendwi Kampuni
Hapa Inapendwa Pesa Tu


Thread Nzuri Iliyojielekeza Kwenye Points
Nyakati Hizi Ni Pesa Tu[emoji23][emoji16][emoji3][emoji1]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hamujambo wanajf!
Nielekee kwenye point direkiti.

Wanaume mwenye age kuanzia 58 yrs kwenda juu.

Anayejiweza na mwenye uchu wa maendeleo ili tuweze kusaportiana ktk kutengeneza pesa zaidi.kibopa mwenye pesa zake ,

Mwenye kupenda kujiachia kias ili tuweze kula raha baada ya kazii,mcha mungu kiasi.

Awe na mke au asiwenaye bali tuwe na privacy yetu bila kumvunjia ndoa yke..

Anidekeze nami nimdekeze

Ajue kulea na kuhudumia sitaki bahiri ..na anisaport mtaji katika busness plan zangu

Huduma nitakazompatia cku zote ni kama

Ntakuwa liwazo na tulizo la moyo wake mda atakaonihitaji..

Ntammassage kuanzia kichwan hadi miguu na mikono yng lain

Ntampa mambo matamu yte ya dunia hii hadi akinai hasa ya chumbani,

Ntamfanya afurahi muda wote

Ill be around whenever he need me ..ntakuwepo muda wote atakaonihitaji

Akiwa na muda ningependa tusafiri ata nje ya nchi kwamambo mbalimbali

Kama yupo mkoa nipo tayari kumtembelea mara kwa mara

La mwisho mm ni ke 29 - 32yrs
Mwenye kababy face kazuri kenye aibu za kutosha, mpole usoni ila chumban sina upele

Vijana mtanisamehe sana sina nafasi kwenu na sitajisumbua nanyi

Nahitaji wazee tu..

Matusi sitaki katika uzi wangu.

NAKARIBISHA PM KWA BABAZ 58YRS UPWARD..ata ukija na fekero account sawa ila ukidhi mahitaji na vigezo

Sent using Jamii Forums mobile app
Baada ya kikotoo kukamilika unamendea mafao tu hapo. Unajifanya unayajua mapenzi si ungekuwa ushaolewa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom