nanabooty
JF-Expert Member
- Feb 2, 2019
- 420
- 640
- Thread starter
- #61
Hivi watoto wa kikwete ni waliozaliwa kipindi cha kikwete?
-Tunashuhudia mama zetu mnavyotuabisha. [emoji85][emoji85]
Vitunguu maji au swaumu? [emoji23][emoji16]Safi sana binti.
Ngoja nikuache.
Niaje? Unaninyaka nini? Mbona umeniitaa kama sauti yako inasound familiar [emoji848][emoji848]
JANUARY SI IMEISHA LAKINI?
NdioHivi watoto wa kikwete ni waliozaliwa kipindi cha kikwete?
-Tunashuhudia mama zetu mnavyotuabisha. [emoji85][emoji85]
Vijana ndio kazi ujue toa tenda kwa vijanaNegativity sizitaki...vijana naomba mpite pembeni kwenye uzi wangu
Sent using Jamii Forums mobile app
Tehteh..mimi nakuzaa wewe
Haha nimejikuta tu nimecheka nikaona nisipite kimyaDon't read too much into it.
Umri huo wengi wanaumwa visukari na pressure sasa sijui itakuwaje angalie usije mtu akafia kifuani vijana changamkia fursa iyooo
Sent using Jamii Forums mobile app