Gunther Schwagermann
JF-Expert Member
- Aug 25, 2016
- 7,676
- 18,642
Atulie tu lakini mimi siyo mzee na sina denero sitatulia,Baba aliniambiaga mwanaume ashindwi.
Atulie tu lakini mimi siyo mzee na sina denero sitatulia,Baba aliniambiaga mwanaume ashindwi.
Kikokotoo kipya hikiHamujambo wanajf!
Nielekee kwenye point direkiti.
Wanaume mwenye age kuanzia 58 yrs kwenda juu.
Anayejiweza na mwenye uchu wa maendeleo ili tuweze kusaportiana ktk kutengeneza pesa zaidi.kibopa mwenye pesa zake ,
Mwenye kupenda kujiachia kias ili tuweze kula raha baada ya kazii,mcha mungu kiasi.
Awe na mke au asiwenaye bali tuwe na privacy yetu bila kumvunjia ndoa yke..
Anidekeze nami nimdekeze
Ajue kulea na kuhudumia sitaki bahiri ..na anisaport mtaji katika busness plan zangu
Huduma nitakazompatia cku zote ni kama
Ntakuwa liwazo na tulizo la moyo wake mda atakaonihitaji..
Ntammassage kuanzia kichwan hadi miguu na mikono yng lain
Ntampa mambo matamu yte ya dunia hii hadi akinai hasa ya chumbani,
Ntamfanya afurahi muda wote
Ill be around whenever he need me ..ntakuwepo muda wote atakaonihitaji
Akiwa na muda ningependa tusafiri ata nje ya nchi kwamambo mbalimbali
Kama yupo mkoa nipo tayari kumtembelea mara kwa mara
La mwisho mm ni ke 29 - 32yrs
Mwenye kababy face kazuri kenye aibu za kutosha, mpole usoni ila chumban sina upele
Vijana mtanisamehe sana sina nafasi kwenu na sitajisumbua nanyi
Nahitaji wazee tu..
Matusi sitaki katika uzi wangu.
NAKARIBISHA PM KWA BABAZ 58YRS UPWARD..ata ukija na fekero account sawa ila ukidhi mahitaji na vigezo
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna mwanamke mmoja mdogo tu aliolewa na babu yangu, a woman was lyk 28 years na babu yangu alikuwa na miaka 75 , hahahaa huyo mdada cjui alidhani akipata mzee ndo atatulia..babu pamoja na umri wake, bado alikuwa na moto ule ule wa vijana, babu alikuwa anabadilisha k kama hana akili nzuri... Mwishowe huyo mwanamke aliambukizwa ukimwi na babu yangu, na hata baada ya kuachana na babu yangu, huyo mwanamke hakufaidika na chochote zaidi ya kuambukizwa ukimwi na kupewa laki 3 na vi elfu 50 vya hapa na pale cariha
Hamujambo wanajf!
Nielekee kwenye point direkiti.
Wanaume mwenye age kuanzia 58 yrs kwenda juu.
Anayejiweza na mwenye uchu wa maendeleo ili tuweze kusaportiana ktk kutengeneza pesa zaidi.kibopa mwenye pesa zake ,
Mwenye kupenda kujiachia kias ili tuweze kula raha baada ya kazii,mcha mungu kiasi.
Awe na mke au asiwenaye bali tuwe na privacy yetu bila kumvunjia ndoa yke..
Anidekeze nami nimdekeze
Ajue kulea na kuhudumia sitaki bahiri ..na anisaport mtaji katika busness plan zangu
Huduma nitakazompatia cku zote ni kama
Ntakuwa liwazo na tulizo la moyo wake mda atakaonihitaji..
Ntammassage kuanzia kichwan hadi miguu na mikono yng lain
Ntampa mambo matamu yte ya dunia hii hadi akinai hasa ya chumbani,
Ntamfanya afurahi muda wote
Ill be around whenever he need me ..ntakuwepo muda wote atakaonihitaji
Akiwa na muda ningependa tusafiri ata nje ya nchi kwamambo mbalimbali
Kama yupo mkoa nipo tayari kumtembelea mara kwa mara
La mwisho mm ni ke 29 - 32yrs
Mwenye kababy face kazuri kenye aibu za kutosha, mpole usoni ila chumban sina upele
Vijana mtanisamehe sana sina nafasi kwenu na sitajisumbua nanyi
Nahitaji wazee tu..
Matusi sitaki katika uzi wangu.
NAKARIBISHA PM KWA BABAZ 58YRS UPWARD..ata ukija na fekero account sawa ila ukidhi mahitaji na vigezo
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hiyo ukifanywa au ukifanya taratibu kibabubabu hupati ngoma?kuuliza siyo ujinga, basi na mimi ntaanza kufanya kibabubabu.Babu wahivo hata nguvu hawana yakufanya bwana had akupe ngoma umri huo hata kufanya dakika moja tu basi. Hafu kuna watu wako na 40 na ni wazee kuliko
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hiyo ukifanywa au ukifanya taratibu kibabubabu hupati ngoma?kuuliza siyo ujinga, basi na mimi ntaanza kufanya kibabubabu.
Mkuu sidhani kama kuna sehemu yoyote nimekutuhumu hivyo,zaidi ya kufananisha uandishi!
Basi naomba yaishe kama nilikukosea sehemu Mkuu,maana wewe ndio utakua mtu wa kwanza nagombana naye kwa miaka 7 niliyokuepo hapa Jf
hhaahhaa cariha ww khaa
😂😂😂😂😂
Babu wahivo hata nguvu hawana yakufanya bwana had akupe ngoma umri huo hata kufanya dakika moja tu basi. Hafu kuna watu wako na 40 na ni wazee kuliko
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu yameisha!wala sina ugomv na ww mie ...nigombane na ww nigundue nn sasa
Mkuu una makengeza!? Ushaambiwa anatoa yote (Push to Start) kazi kwako."Ntampa mambo matamu yte ya dunia hii hadi akinai hasa ya chumbani"
Fafanua sentensi hiyo hapo juu ina ukakasi kidogo.
nan kakuambia nipo moroMkuu yameisha!
Moro wazima huko?
Mi mteja wako wa Strawberrynan kakuambia nipo moro