Saguda47
JF-Expert Member
- May 1, 2016
- 11,782
- 22,096
Pole ...maana utasubiri sana..Ahahahaaaaa ngoja nikae pembeni kuchochea kuni sasa moto ushawaka hapa [emoji95][emoji95][emoji95][emoji95]
Sent using Jamii Forums mobile app
Ha ha haya bana sema wale ndio wanaofanya mtuone ndio sivyo ujue[emoji23][emoji23][emoji23]yule mume bwege alisarenda mapemaa
Mkuu nadhani unakosea sana kuniita Stupid! Mi nimechangia tu kwa nia njema na hakuna sehemu nilipokomalia ni wewe zaidi ya kufananisha uandishi!aahhahaa mlianza na miss natafta mkaja khantwe nw manengelo..stupid
haya mambo tuyamalize vizuri siyo kienyeji enyeji tu! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ( in lissu's tone)mie ht nizeeke vip sitatafuta men humu maana hao wabarabaran ni wengi balaa...sijui kufake mm ww..mwangalie nana ..neno "hiyo"anaandika "iyo"..mie sinaga uandishi wa hvyo aisee ukiona nmeandika hvyo ujue nazunga tena naweka na " ", msinichoshe mie
Haiwezi ikawa hivyo! ila cha msingi tufurahi tu.utasubiri sana ..kwamba anitukane nijibu hahaja siwez na sipend kugombana na mwanamke mwenzangu
..upuuzi mtupu
Badamu batachuruzika leo...heheheee[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]bhaeleze
Kwa kifupi Babu unayechungulia pesa naomba usinijazie pm
Mim sio wa vilaki 3 au tano
Ujipange tafadhali kama uzi unavyosema
Kizuri gharama
Slope kwangu hakuna
Na nyie vijana mnaokuja kunibeeb pm tafadhalini tuheshimianeni ..katafuteni vigoli uko barabarani
Mikato yangu si ya kitoto
Nakaribisha mababa wanaojielewa
Sent using Jamii Forums mobile app
" Na katika siku za mwisho watu watakuwa wenye kupenda fedha..." na hapo ndipo mwana wa Adamu atakuwa yu karibu kurudi kuuhukumu ulimwengu akiwa katika kiti cha hukumu..." [emoji288][emoji288]
Sent using Jamii Forums mobile app
leta ht comment 2 tu za mm kumchamba mtu
Yaishie hapa jaman aya mambo...Mkuu nadhani unakosea sana kuniita Stupid! Mi nimechangia tu kwa nia njema na hakuna sehemu nilipokomalia ni wewe zaidi ya kufananisha uandishi!
Na hakuna sehemu nimewahusisha hao uliowataja na mleta mada!
Pole ...maana utasubiri sana..
Moto uwake vip sas.
We nae ebu kakojoe ulale kwanza
Sent using Jamii Forums mobile app
haya ..sikulazimishsuala siyo kuchamba ni namna unavyoandika compared to your ghost ID nanabooty![emoji849][emoji849][emoji849][emoji849]
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu nadhani unakosea sana kuniita Stupid! Mi nimechangia tu kwa nia njema na hakuna sehemu nilipokomalia ni wewe zaidi ya kufananisha uandishi!
Na hakuna sehemu nimewahusisha hao uliowataja na mleta mada!