Watu wazima , kuanzia 58 yrs Nawazoom!

Watu wazima , kuanzia 58 yrs Nawazoom!

Hamujambo wanajf!
Nielekee kwenye point direkiti.

Wanaume mwenye age kuanzia 58 yrs kwenda juu.

Anayejiweza na mwenye uchu wa maendeleo ili tuweze kusaportiana ktk kutengeneza pesa zaidi.kibopa mwenye pesa zake ,

Mwenye kupenda kujiachia kias ili tuweze kula raha baada ya kazii,mcha mungu kiasi.

Awe na mke au asiwenaye bali tuwe na privacy yetu bila kumvunjia ndoa yke..

Anidekeze nami nimdekeze

Ajue kulea na kuhudumia sitaki bahiri ..na anisaport mtaji katika busness plan zangu

Huduma nitakazompatia cku zote ni kama

Ntakuwa liwazo na tulizo la moyo wake mda atakaonihitaji..

Ntammassage kuanzia kichwan hadi miguu na mikono yng lain

Ntampa mambo matamu yte ya dunia hii hadi akinai hasa ya chumbani,

Ntamfanya afurahi muda wote

Ill be around whenever he need me ..ntakuwepo muda wote atakaonihitaji

Akiwa na muda ningependa tusafiri ata nje ya nchi kwamambo mbalimbali

Kama yupo mkoa nipo tayari kumtembelea mara kwa mara

La mwisho mm ni ke 29 - 32yrs
Mwenye kababy face kazuri kenye aibu za kutosha, mpole usoni ila chumban sina upele

Vijana mtanisamehe sana sina nafasi kwenu na sitajisumbua nanyi

Nahitaji wazee tu..

Matusi sitaki katika uzi wangu.

NAKARIBISHA PM KWA BABAZ 58YRS UPWARD..ata ukija na fekero account sawa ila ukidhi mahitaji na vigezo

Sent using Jamii Forums mobile app
Nina 58 yrs lakini mtaji sina, unanambiaje bibie?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
"Ntampa mambo matamu yte ya dunia hii hadi akinai hasa ya chumbani"
Fafanua sentensi hiyo hapo juu ina ukakasi kidogo.
 
mi nawewe tunaendana sisi bado vijana! achana na wazee wa enzi za TANU, ntakupenda na kukujali mpenzi, hela za kula na kuvaa na starehe kadri zipo, njoo kwangu mummyyy! kama pesa zitaongezeka tutajenga viwanda vyetu mama!
[emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji255][emoji255][emoji255][emoji255]
Unataka kunilaghai kijana

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio kwa verse iyo...ilo song linatoka lini kwan
mi nawewe tunaendana sisi bado vijana! achana na wazee wa enzi za TANU, ntakupenda na kukujali mpenzi, hela za kula na kuvaa na starehe kadri zipo, njoo kwangu mummyyy! kama pesa zitaongezeka tutajenga viwanda vyetu mama!
[emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji255][emoji255][emoji255][emoji255]

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wazo la kutafuta wazee limeuumiza moyo wangu, nahitaji uwe nami nikuliwaze na uishi kwa raha ukiwa na kijana mwenzio, tuwe na watoto wa ujanani wenye furaha na afya murua, nawe unawiri sawia na waridi lililo kando ya chemchemi.

Please dear nijib[emoji41][emoji41][emoji41]
Sio kwa verse iyo...ilo song linatoka lini kwan

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom