Watu wazima , kuanzia 58 yrs Nawazoom!

Watu wazima , kuanzia 58 yrs Nawazoom!

Hamujambo wanajf!
Nielekee kwenye point direkiti.

Wanaume mwenye age kuanzia 58 yrs kwenda juu.

Anayejiweza na mwenye uchu wa maendeleo ili tuweze kusaportiana ktk kutengeneza pesa zaidi.kibopa mwenye pesa zake ,

Mwenye kupenda kujiachia kias ili tuweze kula raha baada ya kazii,mcha mungu kiasi.

Awe na mke au asiwenaye bali tuwe na privacy yetu bila kumvunjia ndoa yke..

Anidekeze nami nimdekeze

Ajue kulea na kuhudumia sitaki bahiri ..na anisaport mtaji katika busness plan zangu

Huduma nitakazompatia cku zote ni kama

Ntakuwa liwazo na tulizo la moyo wake mda atakaonihitaji..

Ntammassage kuanzia kichwan hadi miguu na mikono yng lain

Ntampa mambo matamu yte ya dunia hii hadi akinai hasa ya chumbani,

Ntamfanya afurahi muda wote

Ill be around whenever he need me ..ntakuwepo muda wote atakaonihitaji

Akiwa na muda ningependa tusafiri ata nje ya nchi kwamambo mbalimbali

Kama yupo mkoa nipo tayari kumtembelea mara kwa mara

La mwisho mm ni ke 29 - 32yrs
Mwenye kababy face kazuri kenye aibu za kutosha, mpole usoni ila chumban sina upele

Vijana mtanisamehe sana sina nafasi kwenu na sitajisumbua nanyi

Nahitaji wazee tu..

Matusi sitaki katika uzi wangu.

NAKARIBISHA PM KWA BABAZ 58YRS UPWARD..ata ukija na fekero account sawa ila ukidhi mahitaji na vigezo

Sent using Jamii Forums mobile app
Naona pension haziko salama

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu ukiangalia uandishi wako kila baada ya maneno kadhaa unaweka .... na Manengelo pia uandishi wake upo hivyohivyo pia,ndio maana na mimi nikahisi hivyo!

Inawezekana mkawa mmefanana tu uandishi Mkuu

hahhaa mimi sijui kichamba huyu dada yy ana vichqmbo fula...anywys sipo hapa kujisafisha...!bye
 

Jacqueline N nadhani unaona vile mabinti wanakuonea wivu.​
 
mbona mwenzio nanabooty anatafuta wazee humu unamaanisha hazimtoshi?

Sent using Jamii Forums mobile app

mie ht nizeeke vip sitatafuta men humu maana hao wabarabaran ni wengi balaa...sijui kufake mm ww..mwangalie nana ..neno "hiyo"anaandika "iyo"..mie sinaga uandishi wa hvyo aisee ukiona nmeandika hvyo ujue nazunga tena naweka na " ", msinichoshe mie
 
Kwa kifupi Babu unayechungulia pesa naomba usinijazie pm

Mim sio wa vilaki 3 au tano

Ujipange tafadhali kama uzi unavyosema

Kizuri gharama

Slope kwangu hakuna

Na nyie vijana mnaokuja kunibeeb pm tafadhalini tuheshimianeni ..katafuteni vigoli uko barabarani
Mikato yangu si ya kitoto

Nakaribisha mababa wanaojielewa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Namleta yule jamaa wakule huku ujue mane[emoji16][emoji16][emoji16]
mie ht nizeeke vip sitatafuta men humu maana hao wabarabaran ni wengi balaa...sijui kufake mm ww..mwangalie nana ..neno "hiyo"anaandika "iyo"..mie sinaga uandishi wa hvyo aisee ukiona nmeandika hvyo ujue nazunga tena naweka na " ", msinichoshe mie

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa kifupi Babu unayechungulia pesa naomba usinijazie pm

Mim sio wa vilaki 3 au tano

Ujipange tafadhali kama uzi unavyosema

Kizuri gharama

Slope kwangu hakuna

Na nyie vijana mnaokuja kunibeeb pm tafadhalini tuheshimianeni ..katafuteni vigoli uko barabarani
Mikato yangu si ya kitoto

Nakaribisha mababa wanaojielewa

Sent using Jamii Forums mobile app

😂😂😂😂😂😂😂😂bhaeleze
 
Back
Top Bottom