nanabooty
JF-Expert Member
- Feb 2, 2019
- 420
- 640
- Thread starter
- #601
Wala mi sijisumbui kukutafuta,sema tu nimeona nichangie tu!
Inawezekana aina ya uandishi ikawa inafanana,sana sana kwenye matumizi ya ....
[emoji23][emoji23][emoji23]hii kwangu kali jqmqn
jibu watahis mm my dear..kaa kimya
Wala mi sijisumbui kukutafuta,sema tu nimeona nichangie tu!
Inawezekana aina ya uandishi ikawa inafanana,sana sana kwenye matumizi ya ....
Wala mi sijisumbui kukutafuta,sema tu nimeona nichangie tu!
Inawezekana aina ya uandishi ikawa inafanana,sana sana kwenye matumizi ya ....
Sawa sawa Mkuu!hahhaa tatizo nimekoment by her side..nacheka huku mm..best ungejua huko barabaran tunavyotongozwaaa[emoji23][emoji23] yaan mimi km wazee hapo juu tu road nawapata...yaan sina kiu cha wanaume...uwi
kwa hiyo huyu shoga ako nanabooty ndo ana kiu na wazee?hahhaa tatizo nimekoment by her side..nacheka huku mm..best ungejua huko barabaran tunavyotongozwaaa[emoji23][emoji23] yaan mimi km wazee hapo juu tu road nawapata...yaan sina kiu cha wanaume...uwi
hiv ww kwa akili yako mie nije nitafte mume jf😂😂mbn.huko.barabaran wamejaa tu jaman😂😂..i wish unijue jaman khaa
uki
jibu watahis mm my dear..kaa kimya
hahhaa tatizo nimekoment by her side..nacheka huku mm..best ungejua huko barabaran tunavyotongozwaaa[emoji23][emoji23] yaan mimi km wazee hapo juu tu road nawapata...yaan sina kiu cha wanaume...uwi
Mkuu ukiangalia uandishi wako kila baada ya maneno kadhaa unaweka .... na Manengelo pia uandishi wake upo hivyohivyo pia,ndio maana na mimi nikahisi hivyo!Simu yang siwe, tumia emoj...chunguza toka uzi umeanza cna emoj ata moja ...so nnapotype ....naitumia badala ya emoj
Sent using Jamii Forums mobile app
Mzee kibopa,Boss, Papaa mwenye mihela yake inayomuwasha, asiyechungulia pesa ....
Anayejua kutafuta na kutumia
Karibu PM please..
NB:- wazee waliofulia na vijana siwataki
Sent using Jamii Forums mobile app
Bhebhe shi! hayaga duhu bhukweli!hahaja unamharibia nana ww ujue..mie haij tokea nikawa na id 2..kwanza huo muda sina...alafu mie ni mama..huyu bado mdg kwangu...again pole