Watu wazima , kuanzia 58 yrs Nawazoom!

Watu wazima , kuanzia 58 yrs Nawazoom!

Mi naomba nikutie moyo,endelea kuchapa kazi,utampata tu mzee wa ndoto zako!

Wakati mwingine watu tunafanya masihara/utani humu, so hutakiwi kukasirika


mie.mtoa mada ninamwelewa sana...yaan namwelewa sana ukweli vijana wanakero zaid ya 80%
 
Duuh haya maisha yanaenda kasi sana.

ο βασιλιάς Μουφάζα
 
mie.mtoa mada ninamwelewa sana...yaan namwelewa sana ukweli vijana wanakero zaid ya 80%
Yeah!ni kweli!

Si unajua ujana una mambo mengi na mtoa mada naona anataka mzee ambaye atatulia naye ambaye hawatasumbuana,lakini akilenga haswa waweze kumsaidia kiuchumi!

Lakini kwa upande mwingine Mkuu,naamini wapo tu vijana wenzake ambao wako vizuri tu wanaweza wakamtimizia hayo anaotaka sema tu hajampata mtu sahihi,
 
Yeah!ni kweli!

Si unajua ujana una mambo mengi na mtoa mada naona anataka mzee ambaye atatulia naye ambaye hawatasumbuana,lakini akilenga haswa waweze kumsaidia kiuchumi!

Lakini kwa upande mwingine Mkuu,naamini wapo tu vijana wenzake ambao wako vizuri tu wanaweza wakamtimizia hayo anaotaka sema tu hajampata mtu sahihi,


ni kweli...point yake anataka atulie na mzee..vijana wenye pesa pasua kichwa nao
 
Hahaaa bora wazee Mimi nikiona kijana naskia kichefu chefu hawana akili watu wazima hata akili zao zimetulia unaweza kukushauri hata kutoa ushauri. Kijana yeye anawaza kubadilisha k tu. Mi sioni chakumshambulia mleta mada afanye kitu roho yake inapenda no one is perfect.
[emoji23][emoji23][emoji23]kivuruge njoo tuvurugeee[emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahaaa bora wazee Mimi nikiona kijana naskia kichefu chefu hawana akili watu wazima hata akili zao zimetulia unaweza kukushauri hata kutoa ushauri. Kijana yeye anawaza kubadilisha k tu. Mi sioni chakumshambulia mleta mada afanye kitu roho yake inapenda no one is perfect.

Sent using Jamii Forums mobile app


😂😂😂😂😂uwiii eti kichefuchefu😂😂😂😂...mtoa mada hana kosa lolote sema maskini tumeuvamia huu uzi kwa pupaaa
 
Hahaaa bora wazee Mimi nikiona kijana naskia kichefu chefu hawana akili watu wazima hata akili zao zimetulia unaweza kukushauri hata kutoa ushauri. Kijana yeye anawaza kubadilisha k tu. Mi sioni chakumshambulia mleta mada afanye kitu roho yake inapenda no one is perfect.

Sent using Jamii Forums mobile app

Unaposema hatuna akili huwa una maanisha nini ?
 
Back
Top Bottom