Club acha kabisa Mkuu mie mpaka wanafunga na muda wote utanikuta kwenye dancing floor nafanya yangu. Nikitoka hapo roho yangu kwatuuuu nyeupeee. Acha kabisa Mkuu halafu ukutane na DJ anajua kupanga debe.
Kasie mnyamwezi njoo huku umwage radhi zako.
Kasie Mnyamweziiiiiii ππ
Heheheheheheh sema BAK Mmatumbii aahahahahahaa
Friday is coming feels like krisskross jump jump....
Heheheee
Hahahahahaaa you know what BAK, goose pimples on..... Black Box umenikumbusha mbalii, kuruka majoka bila kujali wapi utakanyaga....
Thanks man.
Na wala huombi samahaniππππ
I canβt wait for this weekend πππ
Wacha nisemeshane na Dadii, ntarudi baadae....
One safari leads to another, kwenye mziki kuna mambo mengi," biashara,wizi,utapeli,ukahaba na mengineyo. huna budi kuzikubali kelele maana ndio kivutio.Mimi huwa najiuliza ga hivi mnaoenda club au tamasha ya mziki ni huwa mnafuata starehe au kuna vitu vingine mnafuata. Mimi nilijaribu siku moja tu nikasema haitakuja kutokea tena kuja maeneo kama haya maana kuna kelele hadi mtu unahisi kuzimia. Lakini nashangaa kuna watu wengine kila weekend wa naenda club. Sijui huwa wanafuata nini maana kama starehe kukaa nyumbani ku watch movie au kuenda kupumzika sehemu ya utulivu ni starehe nzuri kuliko yale makele ya kule club. Mimi sipendi tu zile kelele za mziki zinazo changanyika na sauti za watu za hovyo. Hivi ni kweli mnapata starehe kule?
yes hiyo wewe na hobbie yako mtu kweli maana mi movie cinemax hapana kabisa, ntaenda kwingine kufanya kitu kingine tu .....kuangalia movie mkuu sio mpaka iwe home sikuiz kuna ma sinemax ni wewe tu na hobie yako ya matumizi ya ela
hizi pini ni balaa enzi za Mwalimu Mwinyi na Mkapa....90's kid kama sisi tunaelewa full kushika lyrics kuchanaHeheheheheheh sema BAK Mmatumbii aahahahahahaa
Friday is coming feels like krisskross jump jump....
Heheheee